Bora usipajue hapafai
Rukhsa mti wa mgongo wa taifa.wakulima tunaruusiwa kucoment?
@joanah huu ni uongo uliotukukaHakuna wanawake wastarabu na wife material kama wa huku JF
Kwanza hatuna show off za mapicha picha...tunajiheshimu mambo ya picha za utupu wanawake hatuna huku
Pili tunajielewa,hilo linajidhihirisha kupitia michango yetu humu
Tatu tunajua yale mambo ya ndani Demiss ni mfano mzuri
SASA JIFANYE UNAJIKUNA...
Ulitumia condom? Jinga kabisa ukute hata sio mke wa mtu ulibeba likahaba tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Exactly wanapenda sana tako.....jf uwanja wa vituko...na kutoa stress.Ukweli ulio mtupu Nasema kutoka rohoni hivi mtu akiona hako kapicha kako mtu anajenga katika ubongo wake kuwa uko hivyo!
Soma hiyooooooo!
Nadhani alishauza akamwagwaa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] huoni anatoa povuMama Sabrina nisaidie kumuuliza KakaKiiza kama alishauza ile celica.
Njoo tu inboxVipi umeshapigwa tukio? Ni uzi gani unaelezea mbinu za kuchepuka naomba mnitag
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahah Asprin soma hiyoooNadhani alishauza akamwagwaa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] huoni anatoa povu
Sent using Jamii Forums mobile app