Wakuu naomba msaada kwa hili,
Nimekuwa nikitumia Mitsubish Pajero GDI (siyo turbo cc 660) kwa muda wa miaka 2 sasa,
Tatizo limejitokeza la kuzimazima kila mara,nimesha badili plugs na vitu vingi tu ,lkn inaendelea kunisumbua,
Sasa nimeona ni bora nibadili complete Engine na gear box yake,Kama kuna yeyeto ambaye amewahi kubadili engine ya gari hizi tafadhali anijulishe ni Engine gani ya Toyota inaweza kufit kwenye GDI.
Na kama angeweza kunielekeza inakopatikana egine hiyo ingekuwa vizuri zaidi
Nawasilisha.
Nimekuwa nikitumia Mitsubish Pajero GDI (siyo turbo cc 660) kwa muda wa miaka 2 sasa,
Tatizo limejitokeza la kuzimazima kila mara,nimesha badili plugs na vitu vingi tu ,lkn inaendelea kunisumbua,
Sasa nimeona ni bora nibadili complete Engine na gear box yake,Kama kuna yeyeto ambaye amewahi kubadili engine ya gari hizi tafadhali anijulishe ni Engine gani ya Toyota inaweza kufit kwenye GDI.
Na kama angeweza kunielekeza inakopatikana egine hiyo ingekuwa vizuri zaidi
Nawasilisha.