Eneo la ukubwa wa hekari 10. linauzwa
limepimwa na lina hati. lipo Mbande wilaya ya Temeke Dar es Salaam,
linafaa kwa matumizi ya mifugo, Real estate, Godown. nk
linafikika kwa urahisi.
Bei ni 200m.
tuwasiliane 0685 312326
Tom,
Real Estate Agent
+255 685 312326
thomasnelson564@yahoo.com
facebook,twite.
limepimwa na lina hati. lipo Mbande wilaya ya Temeke Dar es Salaam,
linafaa kwa matumizi ya mifugo, Real estate, Godown. nk
linafikika kwa urahisi.
Bei ni 200m.
tuwasiliane 0685 312326
Tom,
Real Estate Agent
+255 685 312326
thomasnelson564@yahoo.com
facebook,twite.