BRAVO 2 ZERO
JF-Expert Member
- Jul 16, 2013
- 1,216
- 1,283
Eneo lipo igawilo ukubwa eka moja
Sifa ya eneo
1. Linafaa kwa kilimo
2.lifaa kwa ujenzi wa nyumba ya kuishi etc
3. Linafaa kwa ujenzi wa hostel na nyumba za kupangiza
4. Lipo jirani na barabara ya kwenda tukuyu
5. Huduma ya maji ipo
6. Umeme unahutaji nguzo moja kufikisha hapo
Bei 15mil.
Wasiliana na mwenye nalo
+255629651729
Sent using Jamii Forums mobile app
Sifa ya eneo
1. Linafaa kwa kilimo
2.lifaa kwa ujenzi wa nyumba ya kuishi etc
3. Linafaa kwa ujenzi wa hostel na nyumba za kupangiza
4. Lipo jirani na barabara ya kwenda tukuyu
5. Huduma ya maji ipo
6. Umeme unahutaji nguzo moja kufikisha hapo
Bei 15mil.
Wasiliana na mwenye nalo
+255629651729
Sent using Jamii Forums mobile app