Eneo la kununua linahitajika Dodoma

Eneo la kununua linahitajika Dodoma

dovillenproperty

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2014
Posts
3,203
Reaction score
2,227
Eneo liwe katikati ya mjini hapo Dodoma, kwa ajili ya kujenga supermarket na maofic

Eneo liwe kuanzia 1000sqm na kuendelea
Ofa tunasikiliza kwa muuzaji

Kwa maelezo zaidi wasiliana nami kwa

0756060183

Kwa pamoja tuijenge Makao makuu ya Nchi
 
Eneo liwe katikati ya mjini hapo Dodoma, kwa ajili ya kujenga supermarket na maofic

Eneo liwe kuanzia 1000sqm na kuendelea
Ofa tunasikiliza kwa muuzaji

Kwa maelezo zaidi wasiliana nami kwa

0756060183

Kwa pamoja tuijenge Makao makuu ya Nchi
Kwa ofisi njoo tuingie mkataba ujenge floor 3 juu ya jengo lipo mtaa wa uhindini karibu na nyerere square
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom