Emmanuel ktk DSTV inapatikana?


Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,009
Likes
29
Points
135
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,009 29 135
Niko subscribed kwa DStv, iko uwezekano wa kupata channel ya Emmanuel ya TB Joshua? ni katika channel gani?naomba msaada.
 
T

The Great Architec

Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
85
Likes
2
Points
15
T

The Great Architec

Member
Joined Aug 19, 2012
85 2 15
Haipo mpaka madish makubwa
 
N

nictbb

Senior Member
Joined
May 18, 2012
Messages
119
Likes
1
Points
33
N

nictbb

Senior Member
Joined May 18, 2012
119 1 33
waeza pata tb joshua hata kwa dish size hiyo unayotumia kwa dstv,tafuta fund atakuwekea bila taabu,siyo lazima dish kubwa
 

Forum statistics

Threads 1,237,750
Members 475,675
Posts 29,299,413