Elimu ya nadharia

Elimu ya nadharia

Joined
Aug 11, 2022
Posts
16
Reaction score
10
Elimu ya nadharia kusema kweli tunaumia maswali mengi yananijia nn kifanyike kubadili mtaala sidhani kama ni njia hata elimu ya sasa inatufaa pia maana elimu inaanza kwa nadharia . Lakini nadharia pasi na vitendo akili tunaumia kubadili mtaala bado hauleti uhalisia hasa kwa sisi wa biolojia ,kemia na fizikia . Tusibadili mtaala Bali tulete zana za kufundishia tena vya kisasa na vyenye ubora pia ili elimu yetu iwe na manufaa na ilete uhalisia
 
Back
Top Bottom