Elimu kidogo ya Figo!

R Mbuna

JF-Expert Member
Dec 30, 2015
2,159
2,000
Hiyo #1 inanihusu sana kama hapa nimekaa mkojo umenibana ila naona uvivu kuinuka .
 

phanta

Member
Aug 14, 2014
52
95
dr nikikojoa mkojo haushi Basra ya muda nikisuma unaeeza toka tena kikombe cha kahwa au nusu yake PIA NIKIMLIZA KUKOJOA MATONE UBAKIA NA UCHAFUA BOKSA UMRI 40yrs
 

phanta

Member
Aug 14, 2014
52
95
PIA KUNA MDAA NAWEZA KUKAA NA MKOJO MDA MREFU WAKTI MEINGINE AUVUMILIKI SANA UWEZI HATA KUVUMILIA AU UKIFIKA CHOONI ULIKUWA KAWAIDA HPO UWEZ TENA KUVUMILIA BILA KUKOJOA
 

Hanitoni

JF-Expert Member
Nov 9, 2015
1,151
2,000
namba moja inanihusu hasa wakati alfajili unakuta napata uvivu kuamka kwenda toi
 

Asamwa

JF-Expert Member
Apr 13, 2012
2,966
2,000
No. 1 na 2 zina athari kwa watu wa majiji kama Dar kutokana na foleni barabarani.
Aidha mtu usinywe maji kabla ya kuanza safari; au ukinywa maji uwe tayari kubana mkojo hadi ufike mwisho wa safari!
 

mzado

JF-Expert Member
Jan 12, 2014
925
1,000
dr nikikojoa mkojo haushi Basra ya muda nikisuma unaeeza toka tena kikombe cha kahwa au nusu yake PIA NIKIMLIZA KUKOJOA MATONE UBAKIA NA UCHAFUA BOKSA UMRI 40yrs
Nenda hspl mapema ndugu, sikitaki kukutisha lkn hzo dalili zinafanana kwa kiasi kikubwa na dalili za tezi dume na haswa ukiangalia umri wako bt dalili ni dalili tu mpaka utakapo thibitisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom