Elimu feki ..... continued... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu feki ..... continued...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by skasuku, Dec 19, 2009.

  1. s

    skasuku Senior Member

    #1
    Dec 19, 2009
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 113
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakati tunasubiri kujua litakalowatokea mawaziri wenye elimu tata (if anything) tunaendelea kuona vigogo wetu wanavyopenda shortcut.

    Katika ku-research huyu jamaa Stephen Mabada (act. CEO TANESCO) nakuta kala nondoz ya MBA in 3 days, hii imeniacha hoi. Hawa ndio watu tunaowapa dhamana kuongoza kampuni/idara nyeti.

    Source: http://www.terrapinntraining.com/Course.aspx?EID=3330
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    This must be a kind of a joke!
    Kama hii ndo inamsababisha awe MBA holder (3days) basi huu ni utani wa mchana kweupeee, na ni ubakaji wa taaluma!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,298
    Likes Received: 14,539
    Trophy Points: 280
    sio kuibaka tu wanailawiti pia...
     
  4. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2009
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 575
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    i dont get it yet.... was this just a seminar,or? coz i am not sure if smbody will ever dare to award anybody a MBA or watver within 3 days.... mi nafikiri ilikuwa semina ya kuwapiga masasa wale waliokuw na MBA tayari au waliokuwa kwenye industries kama slogan ya yule jamaa wa kenya..... NO offence naomba mzee ufanye research utujie na full profile ya huyu mabada hawezi kuwa Idiot kisi hicho ajiite ana MBA ya Power and electricuty ... aliyoipata ndani ya 3 days....

    I dont buy it......
     
  5. s

    skasuku Senior Member

    #5
    Dec 19, 2009
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 113
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ... ndio hio. What do you not believe? Hii kozi ya MBA in Power & Electricity ipo (although not credible), na ukisoma ni wakina nani wanakua encouraged to attend utakuta ni senior management katika kampuni.. (Not MBA refresher or walio na MBA tayari).

    Conclusion: Hii ni MBA fasta fasta kama za waheshimiwa fulani fulani.

    Wale ambao wapo TANESCO, shusha dataz za huyu CEO wenu mpya!!
     
  6. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #6
    Dec 19, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,423
    Likes Received: 2,665
    Trophy Points: 280
    Haujaielewa hii kozi mkuu, ni professional short course, angalia kwenye about us
     
Loading...