Eee Mungu uturehemu...

Eee Mungu uturehemu...

Hardwaycomes

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2018
Posts
370
Reaction score
494
Katika pita pita zangu huku na huko,nakutana na binti akiwa mnyonge sana,ananisalimia kwa nidhamu kabisa na kuniomba pesa ya kula!(ilikuwa Alhamis ya wiki iliyopita)

Nikampatia pesa ya kula kwa wakati huo,akshukuru sana na kuondoka,aliniomba namba nikampatia bila shida...

Jioni yake alinitafuta na kunisalimu tu,baadaye ikawa kawaida yake kunisalimia salimia!

Juzi baada ya salamu nikataka kujua hapa Dar anafanya kazi gani,na anaishi wapi?(lilikuwa kosa kubwa nafikiri) aliyonisimulia hayakuwa Mambo niliyoyazoea kabisa,huwa nayasikia tu...

Akanambia ANAJIUZA MAKABURI YA TANDALE SIJUI...

Baada ya kunambia hivyo ilinichukua masaa kutafakari,nikaamua kumdadisi Kama ambavyo conversation zinaonyesha hapo chini...

Kilichonisikitisga zaidi ni hiyo text yake ya mwisho....

Screenshot_20200414-224740.jpg
Screenshot_20200414-225041.jpg


Sent using Jamii Forums mobile appScreenshot_20200414-224740.jpgScreenshot_20200414-225041.jpg
 
Duh...!

♡♤Life belongs to all who struggle for it♤♡♧
 
Hahaaa,mkuu mimi nlitaka kumsaidia tu huyu binti,aachane na hiyo biashara,lakini hilo jibu la mwisho hapo limenivunja moyo sana

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama haya nikweli mbona hapo mwisho hajakataa! Kaanae chini mujadili unamsaidiaje sio siku 2 umeingia mitini,pia ukitaka kumsaidia kweli usimpe pesa bali mtafutie kitega uchumi basi,utakua umemaliza kazi kumsaidia mtu ela yakula kila siku kazingumu sana maana kuna malazi mavazi na dhalula zahapa na pale.utachoka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama haya nikweli mbona hapo mwisho hajakataa! Kaanae chini mujadili unamsaidiaje sio siku 2 umeingia mitini,pia ukitaka kumsaidia kweli usimpe pesa bali mtafutie kitega uchumi basi,utakua umemaliza kazi kumsaidia mtu ela yakula kila siku kazingumu sana maana kuna malazi mavazi na dhalula zahapa na pale.utachoka

Sent using Jamii Forums mobile app
Good advice mkuu,
Japo kwa namna alivyojibu ni kama hataki hivi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyo hana hata mwelekeo wa kusaidika anaipenda kazi yake..ebu nipe mie hyo buku tano kila siku nitembeze beseni la matunda
 
Back
Top Bottom