Edward Lowassa; Nilikutabiria na Imekuwa Kweli!, Nitabiri Tena?

Edward Lowassa; Nilikutabiria na Imekuwa Kweli!, Nitabiri Tena?

This man, fear him, hakurupuki, hawezi kuongelea Dowans wkt bado hawajalipwa/so halijaisha, anajipanga, Mzee 6 keshapoteza uelekeo, huku EL mara Maembe anaovertake inabidi ashtuke, wakati anajipanga EL ndo anachomoka and not necessarly him anaweza kuwa swahiba wake, Maembe knows for sure kwamba this man is a threat. Subirini ngoma inogile inakuja. Nasisi watanzania tuache kuandika na kusoma habari kama misahafu.
Wabongo bana, kazi kusubiria habari za siasa na maisha bora bila kufanya kazi kwa bidii! Tuchape kazi wakati tukisubiria, si domo tupu!
 
No one is perfect but Lowassa is the leader.Tangu ajiuzulu ni kama vile serekali imelala ni porojo tu,ni mtu ambaye huwa anakaa nakuangalia tatizo na kujaribu kunitatua na sio kulifumbia macho
 
Tusiifanye Tz kama Libya:Gadaff was a great leader aliweza kuwaonyesha wazungu wenye uchu na mali ya Africa Msimamo;No, No No,wazungu wakachukia wamewarubuni wa Libya wamkatae gadafi leo gadafi hayupo na bado wa Libya watatesaka sana, hii dhana ya Kuseme alikuwa Tajiri sana haitawasaidia sana wa libya.Wazungu sasa hivi wanaangalia nchi za Africa zenye Utajiri wanapenyeza misaada ya kuvuruga hali ya siasa ili warudi na neo-coloniolism,the same will happen to Tanzania;subiri Uranium ianze kuchimbwa and other resources
 
Anachokisisitiza ni kwamba yeye Jk hawakufahamiana barabarani. Sijui kama aliyapima haya maneno yake.

Mkuu kupima kunataka kuwa na uwezo na weledi wa kufanya hivyo. Jamaa na elimu yake ya sanaa za maonyesho anaiona hiyo kama trump card yake.
 
No one is perfect but Lowassa is the leader.Tangu ajiuzulu ni kama vile serekali imelala ni porojo tu,ni mtu ambaye huwa anakaa nakuangalia tatizo na kujaribu kunitatua na sio kulifumbia macho

A very myopic assessment. Hakuna cah kujivunia alichofanya huyu bwana. Kufoka foka pekee bila tija siyo kipimo cha ufanisi.
 
EL Jembe ila wasiwasi wangu ni kwamba alipigwa mkwala masaa kadhaa kabla ya mkutano wake na waadishi...

Naomba msaada wenu: Nani msemaji mkuu wa CCM anijibu haya?
1: Je CCM bara na Visiwani bado chama kimoja? Maana wenzao kule Zenj wameungana soon watatangaza ndoa takatifu na CUF.
2: Je uchaguzi wa Mwenyekiti wa UVCCM utafanyika lini maana nafasi iko wazi kisa jamaa aligushi umri wa kuzaliwa.
3: Mwenyekiti alitupa siku 90 mkutano wa NEC utafanyika mbona sijasikia lolote?
4: Je kale kawimbo ka mapacha watatu kamefikia ubeti wa ngapi?
5: Kama tungeulizwa sisi wanachama wenu kuwa matumizi ya uchaguzi wa Igunga ilikuwa Sh ngapi na imetoka kwenye account gani?
6: Je kama chama mna mtizamo gani kwa waziri wa Nishati ambaye ni mwanachama ila ametuahaidi umeme kuwa wa uakika mwishoni mwa Sept ila mpaka sahv bado hakuna NSSF wala AGRECO wala Symbions walioweza kutimiza malengo.
7: Mtazamo wa Chama juu ya haya... CHC, UDA, Jairo...

Natanguliza Shukrani......Mimi ni mwanachama wa CCM...
 
EL Jembe ila wasiwasi wangu ni kwamba alipigwa mkwala masaa kadhaa kabla ya mkutano wake na waadishi...

Naomba msaada wenu: Nani msemaji mkuu wa CCM anijibu haya?
1: Je CCM bara na Visiwani bado chama kimoja? Maana wenzao kule Zenj wameungana soon watatangaza ndoa takatifu na CUF.
2: Je uchaguzi wa Mwenyekiti wa UVCCM utafanyika lini maana nafasi iko wazi kisa jamaa aligushi umri wa kuzaliwa.
3: Mwenyekiti alitupa siku 90 mkutano wa NEC utafanyika mbona sijasikia lolote?
4: Je kale kawimbo ka mapacha watatu kamefikia ubeti wa ngapi?
5: Kama tungeulizwa sisi wanachama wenu kuwa matumizi ya uchaguzi wa Igunga ilikuwa Sh ngapi na imetoka kwenye account gani?
6: Je kama chama mna mtizamo gani kwa waziri wa Nishati ambaye ni mwanachama ila ametuahaidi umeme kuwa wa uakika mwishoni mwa Sept ila mpaka sahv bado hakuna NSSF wala AGRECO wala Symbions walioweza kutimiza malengo.
7: Mtazamo wa Chama juu ya haya... CHC, UDA, Jairo...

Natanguliza Shukrani......Mimi ni mwanachama wa CCM...
mbona unaonekana unaakili sana sasa unafanya nn CCM umechelewa kujivua gamba!
 
Back
Top Bottom