Edward Lowassa Anaunga Mkono Serikali za Majimbo?

Edward Lowassa Anaunga Mkono Serikali za Majimbo?

Lowassa ni Senator wa Arusha?

nimemuelewa ... EL ameshajua hakubaliki TZ nzima... kwa hiyo kukiwa na serikali ya majimbo anaweza akawa senator wa arusha kwani huko ndipo anakokubalika ... hivyo basi akawa mtawala wa jimbo lake na kurudi kwenye ukubwa kama urais.... Ng'wanangwa ...kula tano yangu instantly....!.... nimekusoma
 
nimemuelewa ... EL ameshajua hakubaliki TZ nzima... kwa hiyo kukiwa na serikali ya majimbo anaweza akawa senator wa arusha kwani huko ndipo anakokubalika ... hivyo basi akawa mtawala wa jimbo lake na kurudi kwenye ukubwa kama urais.... Ng'wanangwa ...kula tano yangu instantly....!.... nimekusoma

Ebwana at least ume-break it down a bit maana wengi tulipita wima!
 
Serikali ya Majimbo safi, Lowassa yeye akae kimya kwani damu za ndugu zetu mikononi mwa machungu dhidi ya ufisadi haijakauka.
 
Majimbo safi walau italeta maendeleo siyo vi mikoa vya sasa vipo kisiasa zaidi!
 
ahaa... kumbe mnamuelewa mtoa mada ana hoja yenye nguvu hapa...changieni

kila kinachofanyika arusha kina hatufu ya mkono wake
  1. kutaka kutuchagulia mbunge, mama yetu wa kambo
  2. kudhibiti uchaguzi wa meya na kupigisha kura madiwani mamluki
  3. #$%%^^&**&*(O( ya watu wasio na hatia
 
Back
Top Bottom