Edo Kumwembe kuhusu Uchaguzi Kinondoni

Edo Kumwembe kuhusu Uchaguzi Kinondoni

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Posts
9,372
Reaction score
10,695
edo.PNG
 
Edo alisema kilichokuwa moyoni mwake wakati ule.
Nafurahi akisena hapunguzi neno katika ujumbe wake.
Tukiwa na akina Edo mia, tutapiga hatua.
 
Kuna upumbavu unatupeleka katika upumbavu na tutaishia katika upumbavu mkubwa zaidi. ..mwaka 1961 tulipata uhuru lakini uhuru huu haukukamilika na bado haujakalimika, kwa sababu hawa maadui wawili UJINGA na UMASKINI unatumika kuirudisha nchi hii utumwani, tunahitaji ukombozi kwa mara ya pili. Kwa sababu ya UJINGA watanzania wengi sana hawajui kama wapo utumwani.
 
Ndo maana namkubali sana Uhuru kenyata... Kuna mpumbavu mmoja angekuwa kenya basi leo hii wangekuwa wanalia mauaji ya halaiki.... Najiulizaga kwanini mfalme Suleman alipoulizwa na Mungu aseme anataka kitu gani Mungu ampe akaomba apewe HEKIMA.... Nawaza angekuwa huyu mpuuzi sijui angeomba nn
 
Back
Top Bottom