Ebu,mshaurini huyu rafiki yangu wakuu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ebu,mshaurini huyu rafiki yangu wakuu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Jan 26, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Huyu rafiki yangu,alikua na mmanzi wake wa enzi hzo,wamefka chuo,ka kawaida ya wadada,akampga chni msela,wel msela kabembeleza wee,bt response ikawa zero as mmanzi alimchana live kwamba ana msela wake mwngne,msela akaamua kumpotezea ile kwa shngo upande mwaka jana ingawa alikua somtym anamtext ila ndo vle manzi hajbu,sasa,jion ya leo yule mmanzi kamtext msela sms ya mapenzi,na kwa kuwa jamaa alikua busy akamjbu tu asante na nashukuru kwa kunikumbuka.bas mda huu eti yule manzi amem2mia tena huyu msela txt nyngne,inasema,sory,tht txt ws not yours.sasa wakuu huyu kiumbe alikua anapima upepo au vp?mshaurin kijana mwenzetu.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Ampotezee tu, anapima upepo kama jamaa atamhitaji tena!
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Tumshauri nini tena jamani? aliotuma message kasema amekosea....huyo rafiki wako kama bado anampenda amfuatilie tu atajua kama bidada alikuwa anapima upepo au anatoa upepo.
     
  4. h

    hayaka JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    amchunue! Asimjibu hata text moja maana huo binti analeta mzaha na roho ya mwenzie.
     
  5. e

    ejogo JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuna wamanzi wakijua unawapenda wanakunyanya sana. wamanzi wa hivi bwana!! Mwambie atafute wamanzi wengine huyo ampotezee.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    nitafsirie kwanza vifupisho vya hii hadithi ndo nitoe ushauri wangu.
    Ukiringa kunitafsiria umepoteza bahati ya ushauri wangu ambao ni muhimu kuliko wa shehe yahya kwa TZ.
     
  7. segere

    segere JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 508
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    ..ashaambiwa hana chake na sms alopata haikuwa yake ko y achanganyikiwe?..ka bado ana maumivu naye atafute mnyonge amege then apige chini,kidogo itamsaidia kujiamini..
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    co hadith hii mkuu!ni mkasa wa kweli
     
  9. k

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,563
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    mzee kifimbo cheza yuko wapi?.maana hee kiswahili si kiswahili,au ndio swaga hizo?
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwambie akamuangukie manake Hilo ndio analotaka kusikia.keshakwambia SMS ulikua sio yako bado unajishaua nakujitoa fahamu....
     
  11. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mwambie rafiki yako a.k.a "msela" amuulize huyo dada kama alikuwa anapima upepo..au kakosea kweli, jibu atakalopewa basi ndio hilo hilo linamfaa..
     
  12. V

    Van l Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alaf yaelekea hii hadith ya kuhusu wewe mwenyewe au cio mkuu!?*
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    huyo jamaa atakua mwanafunzi wa UDSM kama sikosei?!!
    POPOBAWA.
     
  14. i

    iMind JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,871
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Mbona ma she kibao tu msella. Mwambie mungu anamuepusha na jambo fulani, na akiendelea kumng'ang'ania huyo binti, kitakacho mkuta asimlaumu mtu.
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,617
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Huyo alikuwa anapima kuona kama bado signal ipo au imehamia kwingine
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Huyo binti keshamfanya swahiba wako ****.

    Next time akipata text kama hiyo anajibu kwa text anauliza "Wewe nani tafadhali nimebadilisha simu naomba nikumbushe"
     
  17. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Msela kakutana na msela so amchukulie kisela sela tu
     
  18. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 10,101
    Likes Received: 3,041
    Trophy Points: 280
    Wapo mademu kibao wanaigiza life, i mean cheaters, hypocrites, harlot too wa mapenzi, they live artificial life, dramatizing life hasa mapenzi, PIGAAA CHINI FASTA, mwambie KOMAAA, mmanina zake, be hard not soft kwa hawa cheaters.....i am done
     
  19. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35

    achana nae wangu aliwahi kuniacha af akawa napima upepo ...wapuuz sana hawa anajaribu kucheck kama bado unampenda but kimsingi anakupumzikia tuuu!!!
     
  20. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,270
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Huyo demu boom imeshakata anatafuta njia ya kurudia tuu,kama vp jamaa ampotezee kinomanoma!!
     
Loading...