I and myself
JF-Expert Member
- Dec 21, 2012
- 328
- 326
Kama tangazo linavyo jieleza hapo juu nauza hivyo vitu kwa bei ya jumla na reja reja.. Jumla zina anzia pic tano kwa mawasialiano zaidi nicheki kwa namba hizi 0754660061
Zina anzia 8000 na kuendeleaWeka nyama kidogo vipi Charger za smartphone bei zipoje
Earphone zipo za aina tofauti sample kama hizi... Zipo nyingi ila hizo n sample tu na zina kwenda kwa 8000... Protector zipo za glass ni 5000 karibu sana namba yangu ni 0754660061Oya nataka earfone,fast charger na protector s6
nataka touchEarphone zipo za aina tofauti sample kama hizi... Zipo nyingi ila hizo n sample tu na zina kwenda kwa 8000... Protector zipo za glass ni 5000 karibu sana namba yangu ni 0754660061 View attachment 746714View attachment 746715
Touch cm... Touch display au kitu gani ndugu kuwa wazi..nataka touch