Nakushauri nawe uweke akiba pia. Trump namjua toka siku nyingi, na Hillary namjua toka siku nyingi sana, na blunders za serikali zote za Marekani duniani nazijua vizuri kuliko unavyodhani. Najua fika Sanders ndiyo alikuwa chaguo la wengi hasa wasomi, lakini kazidiwa kete kidogo na Hillary. Lakini ninachosema ni kwamba: (1) Trump ushawishi wake uliishia na ile theluthi ya wapiga kura ambao ni Republicans. Nje ya Republican party hapati kitu. Like I told you, nilikuwa huko, nilizungumza na watu wengi sana. It is not just the mainstream media. Kila anapotumia mbinu alizotumia kuwa-eliminate akina Rubio, Bush na Cruz, mambo yanamharibikia, because siyo primaries tena. (2) Sasa hivi anashindwa, na madai ya polls kama uliyobandika kuwa ndiyo sahihi, ni kasoro kubwa katika ripoti unazotoa na kuzing'ang'ania. The man is going down. What I was saying is don't buy into Trump's claims kwamba polls ni wrong. Huwa anazikubali pale anapoonekana yuko juu. Hiyo ni kasoro kubwa. (3) Kwa ninavyomfahamu Trump, kumchagua yeye ni kama kukata pua ili kuuadhibu uso. Blunder alizofanya Hillary, zitakuwa mara tatu yake iwapo Trump ataajiriwa. The only advantage aliyo nayo ni kuwa hakuwahi kushika elected office. Therefore, hawezi kukosolewa kwamba ameangamiza watu. Remember huyu ni mtu ambaye akiudhiwa namna anavyodeal na matatizo hayo ni scorched earth method. Saa tisa za usiku ana-tweet against mgomvi wake, kwa ugomvi ambao ungeisha mara moja kwa kutambua alichokosea. (4) Uwongo wake wala hauna ubishi hata kwa hardcore fans na followers wake. No, I think Hillary is the lesser of the two.