Wana msemo wao "shosti hilo danga nililolipata Jana nakwambia ana kidude kidogoo,Yani nikipiga chafya Tu kinachomoka"Vibamia vpo tu mkuu.....kujifariji hakuondoi tatizo linalokukabili
Vijana utawaweza...wao wanataka kukomoa K.Shida ya Homo Sapiens ni kwamba tendo mlilopewa kwa ajili ya kuzaliana mmelibadilisha na kulifanya kuwa ndiyo starehe namba wani.
[emoji3591][emoji3591][emoji3591] Wewe ukipewa piga shoo kwa kadri ya uwezo wako halafu mengine waachie wenzio. Kinachowasumbua ni kutaka kuonekana mabingwa. Kuna ubingwa gani kwenye sehemu uliyopitia mzima mzima ukatoka na bichwa lako hilo? [emoji15]
Na ili kupunguza mkanganyiko ikikubidi oa bikra ambaye hajui kibamia wala hogo la jang'ombe umzindue mwenyewe na kuendelea kushereherekea naye. Hata Jokajeusi atafurahi na kukuunga mkono [emoji16][emoji16] [emoji2221][emoji2221][emoji2221]
Umenena vyema mkuu nunua mirinda nakuja kulipaK ni Limpiraaa, linavutikaaaa
Kama isingekua mifupa ya nyonga, K unaweza kuipitisha kichwani, ukaivutaa mpaka miguuni.
Hivo HAMNA Kibamia...
Huwa wanatengeza ka mbinu ka kujilinda kwa faida zao , yaan anakudogosha, kwakukufanya ujione, wee una kibamia, kwamba anakuvumilia tu na kukupenda.
Hilo jambo, hu kufanya wewe Mwanaume utumie Pesa zako, kupambana ili umkeep demu huyo.
Mridhiko wa kingono ,HAUTEGEMEI UKUBWA WA MASHINE.
Mashine inayosimama nakufikia Inchi 4 tuu inatosha .
Huo ndo mkweli mchungu, hata wao wanaujua huu ukweli.
Hicho kialama mkuu siyo kibamia.Mtoa mada hiki tukiiteje sasa[emoji2][emoji116]View attachment 2063189
Sent using Jamii Forums mobile app