Dume zima na hirizi kiunoni

Mabinti wa Kitanzania kwa kupenda ubwete ukiwa umependeza tu na unausafiri wako unaouwezo wa kuwabadili kadiri unavyo taka.

Hahahaaa... Yani they open their legs faster than google home page...lol
 

spati picha jinsi unavyojichekesha ili upate ndovu na utanuliwe mapaja!!........ Mpaka nakuona kinyaa.. nyie ndo mnatujazia kondom viwanjan na makaburin
 

mimi ni mcha Mungu wala si mshirikina
 
kumbe mwepesi hivyo ngoja niandae mashairi ya Temba ft makamua -kiulaini
 
Hiyo ndio safiii sana unanizingusha cku 3 naomba kazii nini, ki2 cku hiyohiyo naomba papuchi ndio raha yke
 
watafanyaje wakati wanapenda kusaidiwa kwa haswa kupata kazi, masomo yakiwa magumu, maisha magumu, hata bungeni wanadai viti maalum,utdhani huko ulaya vilishawahi kuwepo.

Hahahaaa... Yani they open their legs faster than google home page...lol
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…