Duka la nafaka Dodoma
Member
- Aug 22, 2019
- 5
- 4
Hilo duka lipo pale sokoni?Tunauza , Tunasambaza na kununua nafaka aina zote Tupo dodoma mjini
Kwa maelezo zaidi piga 0756709338
Hapana lipo kisasa sheli pembeni ya neman lodge 2Hilo duka lipo pale sokoni?
Nicheki kwa namba 0759333149Nimevuna dengu kilo mia. Nikikuletea hadi dukani kwako utanipa sh. Ngapi?
Weka bei ya manunuzi na mauzo kwa kila aina ya nafaka.Tunauza , Tunasambaza na kununua nafaka aina zote Tupo dodoma mjini
Kwa maelezo zaidi piga 0756709338
Nafaka zinabadilika bei kwa mahitaji kuuza au kununua tuwasiliane kwa namba 0759333149Weka bei ya manunuzi na mauzo kwa kila aina ya nafaka.
Kama hutaki kuweka bei, endelea kujiuzia mwenyewe tu.Nafaka zinabadilika bei kwa mahitaji kuuza au kununua tuwasiliane kwa namba 0759333149