Duka la simu

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
23,896
2,000
Eti yenye facebook duh....umeshamuona kolo sana.!
Kwahiyo unataka kufunga safari kutokea morogoro mpaka dar kuja kununua tecno!!!

Tuma hela nikununulie nikutumie kwenye basi,zipo mpaka za laki moja na nusu,si unataka yenye facebook??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom