Duh! Mbeya City vs Yanga, Tumeponea chupuchupu..

Duh! Mbeya City vs Yanga, Tumeponea chupuchupu..

Whisper

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2009
Posts
502
Reaction score
207
Wapenzi na wanachama wenzangu wa Yanga; leo watu wazima kidogo tuumbuke. Hawa vijana wa Mbeya City nusura watufunge. Vijana walijiandaa kishirikina, kimazoezi, kishabiki na kisaikolojia. Yanga tulikuwa na ganzi utafikiri siyo Yanga ile ninayoifahamau.
 
..kipindi cha kwanza Yanga waliutafuta mpira kwa torch mpaka brandts akaomba poo tena mshukuruni njiwa wenu yule leo mngeumbuka
 
Kwel yani chupuchupu hadi kavumbavu akajifunga kwenye goli la mbeya cty refa akakataa goli la wazi ambalo hata kaseja kama lile alifungwa na wamoroko taifa kwel yanga imekoswa
 
Yanga ya kwenye magezi na ya uwanjani ni tofauti kabisa.
 
Back
Top Bottom