Duh! Huku kwetu balaaa!

Nyalotsi

JF-Expert Member
Jul 20, 2011
6,616
4,449
Mitaa hii kulikuwa na vumbi jingi lililokuwa linatimka kiasi kwamba mvua ilivyoanza kunyesha yakawa yanashuka matone yenye matope!
 

Nyalotsi

JF-Expert Member
Jul 20, 2011
6,616
4,449
yaani, ukinyeshewa mvua kama umevaa shati jeupe linachafuka!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom