Duh hii kali

Eeeh kweli inadhihirisha ubongo wa mwanaume unawaza nini mara kwa mara
 
Mkuu nimecheka sana, hii ni zaidi ya kali.Jamaa angegeuzwa chakula
 
Hahahahahahaha! Ebhana eeh! Hii kali,jamaa alijua ni jiko lenye mafiga mawili.
 
Design hii ya kichwa sijakutana nayo
 
Nilikua nakunywa maji, ile kucheka tu pata picha computer in hali gani.
 
Imenikumbusha story ya party ya watu wenye vipara,getini yupo baunsa kipofu.Anawatambua waalikwa kwa kuwapapasa vichwa. Getcrashers kadhaa wakaamua kwa namna yoyote ile lazima waingie,wakawa wanashusha suruali na kumgeuzia makalio baunsa ili apapase. Baunsa akasema "haya piteni,naona sasa mnakuja wawili wawili".
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…