Dudubaya kawasnua Chadema.

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Posts
16,786
Reaction score
15,570
Anasema Kuna dogo mmoja wa kihaya ndo anauza siri za Chadema kwa Abdul Ameir.Anasema Kuna mwanamke mmoja anatoka naye Bariadi amezaa na mtoto wa Samuya siku Moja alienda kwa Mambaz na Abdul.Huyo kijana wa kihaya ,Dudu anasema,anaingia kwenye vikao vya Chadema,akitoka faster kwa Abdul.
 
ok.
 
Stupid, takataka kama jiyo itaisanuajé Chadema
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…