DStv nao wamepandisha vifurushi

BigBro

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Posts
3,647
Reaction score
12,006
Naona DStv nao wamepandisha tena vifurushi

 
Mambo ni [emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91], kama sio DSTV potezea.
 
Sasa hivi bado kupandisha nini? Maana kila kitu kishapanda
 
Wamefika mpk kwenye Dstv? Hatuko salama

Anyway tutafanyaje na tunapenda vitu vizuri, tutaendelea hivyo hivyo kuumia na Dstv yetu.

Maana ukishazoea utamu wa burudani la soka la ulaya, huwezi kuitamani Azam
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…