Wazee leo tokea asubuhi katika king'amuzi cha dstv kimekuwa kikionyesha hii message ya '7 days to go' tokea asubuhi. Hivi dstv wanaeneza hofu kuwa mwisho wa dunia ni tar.21/12 wakati nchi zingine zinajitahidi kuzima huo uvumi, hapa kwetu kuna mjinga kaajiriwa pale dstv ameamua kuweka hiyo message akifikiri ni mchezo wakati manunda wengine wameshaanza kujiua huko ugaibuni, wengine wameenda kujificha mapangoni na kujikusanyia chakula.
DSTV acheni huo ujinga, au kwa sababu hapa bongo hakuna chombo kinachowasimamia nyie(TCRA dhaifu). wenzenu ma DJ wa australia walimpigia yule nesi wa cate si mnajua kilichotokea