DSM: " La Chaz Bar " Sinza Mori watu wanakula bata sana especially weekend. Hela wanatoka wapi?

DSM: " La Chaz Bar " Sinza Mori watu wanakula bata sana especially weekend. Hela wanatoka wapi?

Bob ukiona hivyo ujue hao cyo wapiga dilo, kiwanja cha machoko hicho ulienda kufanya nini?
 
Mbona pakawaida sana pale nyumbani kwa Charles Hilal, njoo Tabata huku ndo ujue watu tunakula bata hadi kuku na Kitimoto wanaona wivu, kuanzia KB, 4040, The Great, KP, Toroka Uje, BL(Makhilkhili), STK na Frishers.
 
Wakuu, ambao wameshafika "La Chaz " pale Sinza Mori watakuwa wanajua Hali halisi ya pale hasa weekend nyakati za usiku. Utafikiri tupo awamu ya nne aisee. Watu wanakula bata sanaaa. Hawalali kabisa, hekaheka za pale n taabu tupu.

Naona kama wameshaielewa hii awamu. Au sijui ni kujisahaulisha tu.



Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio maana mkuu usiseme tuna hali ngumu sema nina hali ngumu
 
Wakuu, ambao wameshafika "La Chaz " pale Sinza Mori watakuwa wanajua Hali halisi ya pale hasa weekend nyakati za usiku. Utafikiri tupo awamu ya nne aisee. Watu wanakula bata sanaaa. Hawalali kabisa, hekaheka za pale n taabu tupu.

Naona kama wameshaielewa hii awamu. Au sijui ni kujisahaulisha tu.



Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha! Unashangaa? Usiseme hatuna ela, sema sina ela
 
Mbona pakawaida sana pale nyumbani kwa Charles Hilal, njoo Tabata huku ndo ujue watu tunakula bata hadi kuku na Kitimoto wanaona wivu, kuanzia KB, 4040, The Great, KP, Toroka Uje, BL(Makhilkhili), STK na Frishers.
The Great Park na BL ni moto wa kuotea mbali. Tabata watu wanakula bata sio mchezo. Hela zipo kabsa
 
The Great Park na BL ni moto wa kuotea mbali. Tabata watu wanakula bata sio mchezo. Hela zipo kabsa
Mkuu mimi sijawah kula bata tabata, next time ntakuja huko. Tatizo huwa sipend kulala mbali na sehemu ya bata, huwa kuna lodge za bei zetu (20-30 elfu)?
 
iyo bar mpaka nimeichoka sasa yani ni full shazi la watu ndio baa pekee nikiendaga sinza kupiga gambe nafikia hapo
 
Back
Top Bottom