Subiri Big Result Now Ya Kilimo Kwanza Pengine Itatoka Na Ruzuku Ya Drill
Hawa ndiyo great thinker sana.
lakn kuna mishagigi humu inajiita mamaafacebook
eti inaona kelo mimi kuomba ushauri kuhusu kilimo.
nigeazisha uzi wa ng.no ungeona sasa jinsi inavyochangia.
kama maada haikufai achana nayo usubiri unazozipenda
hongera sana lakn huwezi baba yangu kumkatikia kiuno.
nashukuru sana ndugu kwa ushauri wako; ina maana serikali haiwezi kutukopesha tuko vijana watano na kupitia sisi vijana wengi tutawajiri ili kupunguza murundikano wa vijana wengi mjini ambao wanakuja dar es salaam na kuwa wana lala nje pale kariakoo.
Ahha umejuaje mie shangingi ila hujakosea nipo na baba ako muda huu namkatia kiuno
Hahahahhaha ngoja nipite hivi