Dr Slaa,M4C wafunika Musoma Mjini.

Dr Slaa,M4C wafunika Musoma Mjini.

Onguluo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2013
Posts
407
Reaction score
118
Mkutano wa CHADEMA M4C umefana sana musoma mjini,watu wamiminika uwanja wa mkendo.
Nilidhani suala la Zitto litayumbisha chama lkn ndo kwanza inaboreka, tizama picha hzi.
 
Mkutano wa CHADEMA M4C umefana sana musoma mjini,watu wamiminika uwanja wa mkendo.
Nilidhani suala la Zitto litayumbisha chama lkn ndo kwanza inaboreka, tizama picha hzi.
ziko wapi hizo picha?
 
Mkutano wa CHADEMA M4C umefana sana musoma mjini,watu wamiminika uwanja wa mkendo.
Nilidhani suala la Zitto litayumbisha chama lkn ndo kwanza inaboreka, tizama picha hzi.

Hakuna Picha weka mapicha tuone mambo maana tunataka wajue Musoma ndiyo mwanzo wa maneno ya Nchi yenye matumaini sasa hawa washikaji waliokuja baada ya Mwalimu wametutosa.
 
Duh! huku sasa ni kutunishiana misuli,jana nao sisiem walikuwa na mkutano wao

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Weka picha mkuu kama huwezi piga kimya!!!
 
kabla ujaweka picha nisalimie watu wote waliotoka maeneo ya Kigera,Kamnyonge,mwembeni,Iringo,Nyakato,Buhare,Kamnyonge,Bisumwa wambie muliwooooooooooooooo!!!goooooooooooooo ja ikeyo.......alafu ndo uweke picha sasa
 
kabla ujaweka picha nisalimie watu wote waliotoka maeneo ya Kigera,Kamnyonge,mwembeni,Iringo,Nyakato,Buhare,Kamnyonge,Bisumwa wambie muliwooooooooooooooo!!!goooooooooooooo ja ikeyo.......alafu ndo uweke picha sasa

Umetusahau watu wa Majita road, mwisenge, makoko, bweri, Kwangwa mpaka Kigera Ituma huku na Bisumwa aiseeee
 
Hahaha nimeimis sana musoma sehemu ambayo wameshaamua kwa dhat kuleta mabadiliko katika nchi hii
 
kabla ujaweka picha nisalimie watu wote waliotoka maeneo ya Kigera,Kamnyonge,mwembeni,Iringo,Nyakato,Buhare,Kamnyonge,Bisumwa wambie muliwooooooooooooooo!!!goooooooooooooo ja ikeyo.......alafu ndo uweke picha sasa

Rwamlimi, Bweri, Nyamitwebiri, Machinjioni, mjimpwa, Makoko, Nyasho etc.
 
Siku zote Chadema ndo chama makin tz na Afrika kwa ujumla na pia kinachoongozwa na watu makin na wenye mapenz mema na nchi yao na wananchi wake. M4C daima.
 
Ndugu zangu wanzania wenzangu hakika nchi hii ni nchi tajiri sana afrika but tunaoneka masikin kwa sababu ya viongozi tulio waamin kuongoza taifa kumbe ni mawakala wa nchi tajir dunian. Sasa ni wakat wetu sote watz kuhakikisha taifa letu tunalindoa mikonon mwa chama cha dhuruma,chama kisicho mjali mwananchi wake. Ndg zangu mwaka 2014 ni mwaka wa uchaguzi kwenye serikali za mitaa na mwaka2015 ni uchaguzi mkuu sasa tuchaguen viongoz makin na wenye mapenz mema na taifa letu. Mungu ibariki TZ.
 
Hata wa bukabwa, masurura, kamgendi, kyagata na ryamisanga katusahau.

Nasikia hata wa Buswahili, Buswege, Nyabhange, Ngorema, Manchimeru, Sirolisimba, Butuguri kona saba, na Kibhanchabancha wanalalamika.
 
Back
Top Bottom