Dr. Mashinji (Katibu Mkuu wa CHADEMA) yupo kama hayupo


Mtini

Mtini

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
1,012
Likes
985
Points
280
Mtini

Mtini

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
1,012 985 280
Katibu mkuu ni kiungo muhimu sana katika ujenzi na ukwa chama kuliko hata Mwenyekiti. Tangu alipoteuliwa hatujaona cheche za katibu mkuu kama alizokuwa nazo Dr. Slaa.

Huyu bwana ni kama ameshindwa kazi maana huu ndio ulikuwa wakati muafaka wa kujenga chama kwa kuwa yule ni kama ameanza kupwaya kutokana na hali ngumu huku mtaani
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
12,074
Likes
15,642
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
12,074 15,642 280
Chadema inanitia kichefuchefu..
Ngachokaaaa!!!
 
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
6,882
Likes
13,965
Points
280
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
6,882 13,965 280
Hhhhhhhhh Kinana yuko wapi?
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,714
Likes
325
Points
180
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,714 325 180
Katibu mkuu ni kiungo muhimu sana katika ujenzi na ukwa chama kuliko hata Mwenyekiti. Tangu alipoteuliwa hatujaona cheche za katibu mkuu kama alizokuwa nazo Dr. Slaa.

Huyu bwana ni kama ameshindwa kazi maana huu ndio ulikuwa wakati muafaka wa kujenga chama kwa kuwa yule ni kama ameanza kupwaya kutokana na hali ngumu huku mtaani
chadema ni mfu
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,236
Likes
11,551
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,236 11,551 280
Yupo ujerumani kwa ziara ya mafunzo
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Mashinji ni swahiba sana wa Magufuli.
 
MALI YA BABA

MALI YA BABA

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
460
Likes
32
Points
45
MALI YA BABA

MALI YA BABA

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
460 32 45
Katika Vitu ambavyo Mwenyekiti Mbowe kachemka tena sana ni huyu bwana katibu mkuu huyu jamaa hafai kabisa hata hajulikani kabisa yupo wapi..... Viatu vya Dr Slaa ni vikubwa sana Kwa huyu jamaa.....
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,655
Likes
6,230
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,655 6,230 280
Halafu nyie acheni mambo ya ajabu mnamjadili moja ya katibu msomi zaidi duniani kuliko makatibu wote wa vyama duniani
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,436
Likes
932
Points
280
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,436 932 280
Yule jamaa ni mtalamu wa migomo lakini siyo uongozi kwahiyo acha nyumbu waisome namba.
Dr mashinji, amefanikisha kuratibu mgomo wa KUB, uliosimamiwa na mbowe, ole wake mbunge ambae angegoma
 
itigi2014

itigi2014

Senior Member
Joined
Dec 14, 2014
Messages
101
Likes
28
Points
45
Age
31
itigi2014

itigi2014

Senior Member
Joined Dec 14, 2014
101 28 45
tulieni mtaona tu###
 
S

shangata

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
291
Likes
244
Points
60
Age
48
S

shangata

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
291 244 60
Katibu wa mwendokasi
 
E

Eliakimu mangala

Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
50
Likes
13
Points
15
Age
29
E

Eliakimu mangala

Member
Joined Jul 1, 2016
50 13 15
Mbona mnapata muda Wa kuijadili cdm badala ya kujadili hali mbaya ya uchumi nchini inayosababishwa na serkali ya fisiemu
 
E

Eliakimu mangala

Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
50
Likes
13
Points
15
Age
29
E

Eliakimu mangala

Member
Joined Jul 1, 2016
50 13 15
Ww unafikir kulima na wananchi amewasaidia nn kwani amekuwa trekta na kinana anafanyia kazi zile nilion 3 alizochukua wakat Wa kampeni mwizi tuu yule kwanza msomali
 
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
3,145
Likes
3,753
Points
280
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
3,145 3,753 280
Dr.Mashinji plus Patrobas wa Bavicha hawafai.
Bora WENJE angeteuliwa kuwa katibu mkuu
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,318
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,318 280
Mbona mnapata muda Wa kuijadili cdm badala ya kujadili hali mbaya ya uchumi nchini inayosababishwa na serkali ya fisiemu
si naskiaga lowasa ni raisi mioyo yetu?? kwan lowassa karudi ccm?? kama hajarudi si yupo chadema na bado raisi wa mioyo yetu?? basi wacha tujadili
 

Forum statistics

Threads 1,235,572
Members 474,641
Posts 29,227,477