Dr Bana and CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Bana and CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makene, Oct 7, 2011.

  1. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I am so much irritated by this whatever dr by what he tries to do in the name of utanzania and maadili.

    Is this doctor trying to cheat tanzanians that the competion arena was fair and equal, this is very embarrassing. I hate such impostors.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Anasema eti hakukuwa na tatizo kwa Magufuli na Wassira kukampeni Igunga.Anavyoropoka utalia.Analaani kudhalilishwa DC Angalieni Tbc one sasa hivi.
     
  3. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu naye ni Kibaraka tu .... ana close link na REDET => TEMCO =>
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 9,004
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    dont take this too serious, life is like a joke.
     
  5. j

    jigoku JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,347
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    I am watching this week in perspective,to be honest mm ananikera sana huyu dr banana wenu anachokiongea sikielewi na napata mashaka dr yake,maana ukishaanza kujipendekeza na kuukana ukweli hata kama ungelikuwa na digrri tani moja mm kwangu ni nonesense,linakera hili jamaa,kusema kina Tyson na mwenzake magufuli they were right and the election was fair and maintained justice,haa!basi bwana lakini am sure the days are numbered
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Kaitwa Tbc one makusudi ili asafishe upepo kuhusu uchaguzi igunga
     
  7. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,696
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Mwenzenu ana malengo. Hataki kuwa mwalimu milele. Bila shaka huko juu watamuona.
     
  8. m

    mharakati JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,275
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kibaraka tu wa CCM huyu.kama akina Mkandara na wenzake wengine pale...unasoma sana halafu unafikiri na tumbo..siyo heshima kwa jitihada na usomi wako Dr.sana sana ulipoteza muda tu.
     
  9. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,971
    Trophy Points: 280
    Sometimes muwe mnakubali kukosolewa.Dr Bana is right hata CDM wanafahamu hilo.Uchaguzi ulikuwa HURU na HAKI tatizo lenu nikutaka kupeana moyo tu ili kupeana afya hadi 2015.
     
  10. F

    Faraday Addo Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha maana alichokisema isipokua ni ukibaraka huku akivizia kitu kutoka kwa magamba, naona huyu jamaa hajui maana ya FREE & FAIR election.
     
  11. Laface77

    Laface77 JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 9, 2008
    Messages: 1,301
    Likes Received: 1,437
    Trophy Points: 280
    Acha kuongea kishabiki,stop using masaburi for a change Twahil!Ubongo utachacha usipotumika muda mrefu!
     
  12. c

    chiborie JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Yaani huyu jamaa kilaza sana, anajipendekeza kinoma kwa viongozi. Jinsi alivyokua anacomment hata yule Prof. alikua anamshangaa.Kama hawa ndio wasomi wetu basi tunasafari ndefu ya kuleta nabadiriko ya fikra hapa nchini!
     
  13. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,573
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu ni docta gani huyo???????? naomba jina maana sikuhizi ma dr wengi maana wanapewa bure tuu
     
  14. L

    Luiz JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anatetea kibarua chake.
     
  15. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 3,595
    Likes Received: 3,763
    Trophy Points: 280
    hahahaha...... people are so much annoyed with this folk that they can simply skin him alive!! jamani ndo siasa hiyo besides we see things differently. thats the beuty of life.

    Masanja
     
Loading...