DP World kumekucha Tanzania

DP World kumekucha Tanzania

Motowntzjpm

Senior Member
Joined
Jun 16, 2023
Posts
134
Reaction score
209
DEEPEE WELDI - Kumekucha Tanzania

Sakata la mkataba/makubaliano ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Serikali ya Dubai kuhusu DP World – Kumekucha Tanzania.

Wanaosapoti;
  • Lugha za kebehi na dharau
  • Uzalendo ni kukubaliana na serikali yetu
  • Vitisho
  • Mnaopinga mmenunuliwa
  • Hamjui mlifanyalo
  • Wanawashangaa wakosoaji iweje hamuoni mafanikio
  • Kukimbilia kwenye hoja za kuchongea wanakosoa kwa kuligawa taifa
  • Mnadirikije kupinga uwekezaji wenye manufaa kwa taifa
Kinachowaponza;
  • Wanadai ni makubaliano na sio mkataba akati ukifuata katiba kilichopitishwa ni mkataba kinachosubiriwa ni kutungwa sharia ya utekelezaji
  • Kutumia watu ambao hawana uwezo wa kujadili hoja kina Zembwela, Steve Nyerere
  • Matumizi ya waandishi makanjanja
  • Wanapotumia wazoefu mfano mwenyekiti wa TEF hawajikiti kwenye hoja
Wanaopinga;
  • Wanasema - hatupingi uwekezaji
  • Tunapinga mkataba ovyo
  • Hatuna chuki na Rais
  • Hatupingi Muungano ila ikiwa manufaa ya taifa iweje bandari za Zanzibar hazihusiki
  • Huu ni mkataba kawa mujibu wa sharia zetu
  • Wapo tayari kukabiliana ndani nan je ya Bunge
  • Askofu Bagonza, Peter Madeleka na wengine wanaopinga wamejikita kwenye hoja
Mwananchi wa kawaida anachohitaji kufahamu;
  • Mwananchi ndio mwenye nchi, watatwala wamekasimiwa madaraka
  • Taifa linalotofautiana kwa hoja linakuwa
  • Hatimae tumeanza kutambua kwamba mjadala wa maendeleo yetu sio mali ya mtu taasisi wala tabaka ni yetu sote
  • Kilichosababisha machafuko nchi za wenzetu ni ubabe
  • Uwekezaji wa nje haukwepeki lakini na sisi sharti tubadilike ili Utanzania usiwe chaka cha upigaji
 
Hivi mikataba imefutiliwa au huu tu
Kauli hiii nalo inatumika kama utetezi . Jibu ni kwamba Tanzania tumepigwa kupitia mikataba mingi ya ovyo kisa serikali na wenye madaraka wakishasema tunatarajiwa kupokea bila kuhoji. Umeme , Nbc ni mifano tu.

Hii ndiyo mara ya kwanza mkataba kuvuja kabla athari zake kuanza kulitafuna taifa
 
DEEPEE WELDI - Kumekucha Tanzania

Sakata la mkataba/makubaliano ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Serikali ya Dubai kuhusu DP World – Kumekucha Tanzania.

Wanaosapoti;
  • Lugha za kebehi na dharau
  • Uzalendo ni kukubaliana na serikali yetu
  • Vitisho
  • Mnaopinga mmenunuliwa
  • Hamjui mlifanyalo
  • Wanawashangaa wakosoaji iweje hamuoni mafanikio
  • Kukimbilia kwenye hoja za kuchongea wanakosoa kwa kuligawa taifa
  • Mnadirikije kupinga uwekezaji wenye manufaa kwa taifa
Kinachowaponza;
  • Wanadai ni makubaliano na sio mkataba akati ukifuata katiba kilichopitishwa ni mkataba kinachosubiriwa ni kutungwa sharia ya utekelezaji
  • Kutumia watu ambao hawana uwezo wa kujadili hoja kina Zembwela, Steve Nyerere
  • Matumizi ya waandishi makanjanja
  • Wanapotumia wazoefu mfano mwenyekiti wa TEF hawajikiti kwenye hoja
Wanaopinga;
  • Wanasema - hatupingi uwekezaji
  • Tunapinga mkataba ovyo
  • Hatuna chuki na Rais
  • Hatupingi Muungano ila ikiwa manufaa ya taifa iweje bandari za Zanzibar hazihusiki
  • Huu ni mkataba kawa mujibu wa sharia zetu
  • Wapo tayari kukabiliana ndani nan je ya Bunge
  • Askofu Bagonza, Peter Madeleka na wengine wanaopinga wamejikita kwenye hoja
Mwananchi wa kawaida anachohitaji kufahamu;
  • Mwananchi ndio mwenye nchi, watatwala wamekasimiwa madaraka
  • Taifa linalotofautiana kwa hoja linakuwa
  • Hatimae tumeanza kutambua kwamba mjadala wa maendeleo yetu sio mali ya mtu taasisi wala tabaka ni yetu sote
  • Kilichosababisha machafuko nchi za wenzetu ni ubabe
  • Uwekezaji wa nje haukwepeki lakini na sisi sharti tubadilike ili Utanzania usiwe chaka cha upigaji

Paskali kama nauona wito wako hapa.
 
Back
Top Bottom