Papillon 1906
JF-Expert Member
- Jun 19, 2025
- 208
- 716
"Rais Donald Trump alionyesha hasira kali leo wakati usitishaji mapigano aliouanzisha kati ya Israel na Iran ulipoonekana kuwa dhaifu zaidi. Rais huyo alieleza kutoridhishwa kwake hasa na Israel, ambayo alisema ilikiuka makubaliano ya usitishaji mapigano haraka. Kwa mujibu wa chanzo kutoka Ikulu ya White House, Trump alifanya mazungumzo ya “kali na ya moja kwa moja” na mwenzake wa Israel, Benjamin Netanyahu, asubuhi ya leo." - Source: CNN