uwe hodari
JF-Expert Member
- Dec 16, 2022
- 4,041
- 8,644
Jesus is my Savior
Trump is my President
...
Mgombea urais wa USA kwa tiketi ya Republicans amezindua bidhaa mbalimbali kuelekea kwenye uchaguzi mkuu mwaka huu
Bidhaa kama tishert, kofia na vingine vinauzika sana toka kuzinduliwa
Bidhaa hizo zinalenga kutunisha mfuko wa kampeni kwa mgombea huyo ambaye anasemwa amekumbwa na ukata mkubwa
---
Binafsi ningependa sana uyu mzee ashinde ila wahuni kina Biden hawaaminiki kabisa
Trump amewekewa vikwazo vingi kum disqualify kugombea urais lkn kapambana hadi amepata haki yake
Jesus is my savior itawavuta wapiga kura wengi sana wa kimarekani
Wazungu wanapenda sana dini and Jesus Christ is the best name all over
ila serikali zao ni km zina discourage watu wasijihusishe sana na mambo ya dini
Nakumbuka nikiwa Ujerumani kanisa la jirani lilikuwa hadi na kikundi cha maombi ( nilijiunga kwenye kikundi cha maombi niliishi vizuri sana na wale ndugu
Jesus is my Savior
We wish you all the best Donald Trump on your campaign to First office
Trump is my President
...
Mgombea urais wa USA kwa tiketi ya Republicans amezindua bidhaa mbalimbali kuelekea kwenye uchaguzi mkuu mwaka huu
Bidhaa kama tishert, kofia na vingine vinauzika sana toka kuzinduliwa
Bidhaa hizo zinalenga kutunisha mfuko wa kampeni kwa mgombea huyo ambaye anasemwa amekumbwa na ukata mkubwa
---
Binafsi ningependa sana uyu mzee ashinde ila wahuni kina Biden hawaaminiki kabisa
Trump amewekewa vikwazo vingi kum disqualify kugombea urais lkn kapambana hadi amepata haki yake
Jesus is my savior itawavuta wapiga kura wengi sana wa kimarekani
Wazungu wanapenda sana dini and Jesus Christ is the best name all over
ila serikali zao ni km zina discourage watu wasijihusishe sana na mambo ya dini
Nakumbuka nikiwa Ujerumani kanisa la jirani lilikuwa hadi na kikundi cha maombi ( nilijiunga kwenye kikundi cha maombi niliishi vizuri sana na wale ndugu
Jesus is my Savior
We wish you all the best Donald Trump on your campaign to First office