Don`t try this kwetu bongo. Utafungwa miaka 56 na uko na 40

Don`t try this kwetu bongo. Utafungwa miaka 56 na uko na 40

Aliewekaga hii alama /= HAKUWAGA LIJINGA!.
mwandiko unatofautiana mfano kuna tofauti gani kati ya 2 000 000/=
2 000000 /= na
2000000 /=
Aliyesomea hesabu ndiye anafahamu umuhimu wa hayo mambo lakini utabisha na hata wewe makosa kwa kuandika unayafanya. Je hujawahi mtumia mtu sms ya nitumie 20000 bila kuweka /= au , na ikaisha?
 
Wenyewe wanakwambia ukitaka kuvunja sheria vunja ki sheria.. so wewe ulivunja sheria kisheria na sheria ikakulinda
 
Mmmh sijawahi kusikia hii, labda boda uliyotumia. Mi natumia Sirari,navuka zangu kwa miguu,nikifika Isibania nazurura narudi au kama nahitaji kwenda mbali zaidi nachukua usafiri hapo hapo Isibania unanipeleka napotaka .Sijawahi kusimamishwa na askari huko Kenya au kuulizwa swali lolote. Full uhuru.
siku litakukuta ndio utajua mkenya tena mda huo anakwambia mimi apana taka kiswahili miingi ya watanzo.
 
Wenyewe wanakwambia ukitaka kuvunja sheria vunja ki sheria.. so wewe ulivunja sheria kisheria na sheria ikakulinda
yap na kilichonipa points ni yule afande kurudi amelewa wakajua kalewa na pesa zangu. Coz sio kwa asubuhi ile.
 
Hii wengi hamuamini ngoja nikipata nafas ntaleta kisa kingne ambacho ni zaidi ya hiki ila ni kuhusu bangi.
 
siku litakukuta ndio utajua mkenya tena mda huo anakwambia mimi apana taka kiswahili miingi ya watanzo.
Nasubiri linikute au limkute mtu ninayemfahamu maana hakuna mtu ninayemfahamu anayekwenda Kenya mara kwa mara ambaye ashakutwa na hili. Yaani kwa mfano mtu ameenda Kenya kwenye msiba au harusi halafu Polisi waende pale kumuuliza pasipoti ? Dah maajabu.
 
Nasubiri linikute au limkute mtu ninayemfahamu maana hakuna mtu ninayemfahamu anayekwenda Kenya mara kwa mara ambaye ashakutwa na hili. Yaani kwa mfano mtu ameenda Kenya kwenye msiba au harusi halafu Polisi waende pale kumuuliza pasipoti ? Dah maajabu.
sawa its ok lets wait.
 
Back
Top Bottom