mwanakidagu
JF-Expert Member
- Jan 24, 2012
- 208
- 78
Nini tofauti yako na wale wa ccm.ambapo tangu uhuru siku zote huishi jijini.2015,tuna taka mwenzetu ajuaye dhiki zetu, ajuaye aina ya maji tunayokunywa yanayonuka kinyesi cha ng'ombe ama punda.kwa maana dimbwi la maji la wanyama na binadamu ni moja.nyie huko dar tunasikia mna dawasco.na maji ya azamu(uhai).
Je hawa wanyiramba mafukara wa kutupwa wanaoendelea kuishi kwenye tembe,baada ya kuchagua mbunge wao, yeye huweka makazi yake dar,ingekuwa heri ukajipima.na kujitathimini ndipo uje,usikie kukata tamaa kwa vijana wengi na kugeukia ulevi wa pombe kali,tunamtaka mwenzetu tunaeishi pamoja nae ndipo aweza kupata uzoefu uliokomaa na namna ya kutatua matatizo yetu.
Hapa jamvini umesemwa sana,lakini nikwambie hatuhitaji mbunge anayewakilisha jimbo kwa remote akiwa dar.
Kaselya,iramba magharib'@
Je hawa wanyiramba mafukara wa kutupwa wanaoendelea kuishi kwenye tembe,baada ya kuchagua mbunge wao, yeye huweka makazi yake dar,ingekuwa heri ukajipima.na kujitathimini ndipo uje,usikie kukata tamaa kwa vijana wengi na kugeukia ulevi wa pombe kali,tunamtaka mwenzetu tunaeishi pamoja nae ndipo aweza kupata uzoefu uliokomaa na namna ya kutatua matatizo yetu.
Hapa jamvini umesemwa sana,lakini nikwambie hatuhitaji mbunge anayewakilisha jimbo kwa remote akiwa dar.
Kaselya,iramba magharib'@
Last edited by a moderator: