Dokii , Huu ni wokovu au Abracadabra ?

Dokii , Huu ni wokovu au Abracadabra ?

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Posts
10,326
Reaction score
4,789
Last wik nikiwa naangalia kipindi cha wasanii, Star Tv nilimshuhudia msanii Dokii akithibitisha kua ameokoka.
Leo nikiwa naangalia Tv hiyohiyo, katika matangazo ya moja kwa moja kuonesha sherehe za CCM nimemuona Dokii akiwa anatoa show CCM Kirumba, akiwa anakata MAUNO ya kufa mtu ! (si unajua msanii akatapo MIUNO mbele ya mkuu wa nchi ? ).
MAUNO makali kumzidi Funza wa chooni, kuzidi mdudu Chambo !
Jf membars upande wa dini mie si mtaalamu sana.
Naomba kauli zenu muokokaji kama huyu Dokii na kwa MIUNO hii huyu kweli kaokoka ?
Au kazi ya usanii na Mauno na anapokua anashiriki ibada huko kanisa analoabudu havina mahusiano?
Naomba kutoa hoja .
 
jamani binti ana UNO huyo
linaweza kukupaisha hadi kwenye paa
 
Hakuna kwenye biblia palipoandikwa kukata mauno ni dhambi. Halafu binti wa watu yupo kazini, sasa wewe unataka akale wapi?
 
jamani binti ana UNO huyo
linaweza kukupaisha hadi kwenye paa

Bandama no ! Mfupa hauna ulimi, samahani Kongosho nakuamini kwa maboresho !
Uboo-reshaji mzuri, aksente
 
Hakuna kwenye biblia palipoandikwa kukata mauno ni dhambi. Halafu binti wa watu yupo kazini, sasa wewe unataka akale wapi?

Hata wewe, yeye hamjui mie nakula wapi !
 
Hakuna kuokoka hapa duniani,siku ya hukumu ya mungu ndipo utajua umeokoka na moto wa jehanamu.kuokoka siku hizi fashion
 
Anaganga njaa huyo dada ambaye kwanza sio raia nasikia....sasa lazima awe karibu ukute hata halipwi anajitolea tu!!!
 
mbele ya mkuu wa nchi? Hivi kuna nafasi za ubunge wa viti maalumu zilizoachwa wazi huko kwa magamba?
 
mimi nmemtamani. anayemtafuna anafidi kweli. mtoto hadi akainama mgongo mgongo, yani ile mwanza msoma singida dodoma anarusha kila mkoa. dah!
 
Wakubwa wanafaidi aiseee mpaka napata wivu mtoto mtamu sana huyu.
 
Back
Top Bottom