Dokii achemka ngeli kwenye wimbo wake wa obama

Dokii achemka ngeli kwenye wimbo wake wa obama

King Kong III

Platinum Member
Joined
Oct 15, 2010
Posts
64,074
Reaction score
98,312
Sio maneno yangu hayo ni ya watangazaji wa radio uhuru wakati wanauchambua huo wimbo wa dokii wamesema kuna mistari kwenye uho wimbo amechemka na pia ameshauri wasanii kabla hawajaingiza vocal ni bora hayo mashairi yakahakikiwa hususani kama umetumia lugha ya malkia
:Maneno yenyewe:
"Obama welcome tanzania" na "peace and love,unity" Ni hayo.
 
si ni bora angetumia lugha yake ya mama kuliko kujiabisha kiasi hicho na kutuabisha watz kiasi hicho jamani yani yote hiyo ni kutaka misifa kwa obama
Sio maneno yangu hayo ni ya watangazaji wa radio uhuru wakati wanauchambua huo wimbo wa dokii wamesema kuna mistari kwenye uho wimbo amechemka na pia ameshauri wasanii kabla hawajaingiza vocal ni bora hayo mashairi yakahakikiwa hususani kama umetumia lugha ya malkia
:Maneno yenyewe:
"Obama welcome tanzania" na "peace and love,unity" Ni hayo.
 
si ni bora angetumia lugha yake ya mama kuliko kujiabisha kiasi hicho na kutuabisha watz kiasi hicho jamani yani yote hiyo ni kutaka misifa kwa obama

Dokii si mkata viu..no kwenye kampeni za ccm?, mbona wanamkandia au ndio tamu ya jana chungu kaona kivuno?
 
Tanzania hata rais anaongea pidgin. Msikilize Kikwete alivyojikanyaga ku enunciate katika joint press conference na Obama. Not that Obama mwenyewe ukimuweka katika vipimo vya ku enunciate inavyotakiwa anapasi.

Frankly speaking I don't expect him to be fluent, even though this would have been nice after all the prep years, especially at FA. Just goes to show you how much of a cursus honorum president he is.

The good news is Wamarekani wengi hawajui hata Kiswahili kibovu.

Speaking of Kiswahili kibovu, Dokii amepanda chati bongo kwa kuongea Kiswahili kibovu. Na Kikwete pia, kama Watanzania wengi, anachemsha hata kiswahili.

Why would anyone expect Dokii to be fluent in any language beats me.
 
mnanichekeshaga na kunisshangaza sana pale mnapolinganisha kiingereza cha mtu ambaye first language ni English na cha yule ambaye first language ni Swahili. This is completely unfair comparison!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom