Doh! Ving'asti bwana...!!


K

kachumbari

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
125
Likes
3
Points
35
K

kachumbari

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
125 3 35
Vyenyewe ni vocha na maankuli tu...! basi? lakini vikikolea utashangaa vimetinga GETINI balaa...!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,225
Likes
884
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,225 884 280
Na wewe ni kumega tuu hahahahahaa kaka ndo zao haoooo lazima uchunikeee
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Aaagh!! watu wengine Bana sijui mkoje, sasa mambo gani haya kurushana roho??

Sijui hii picha niitumie kufanya ile mambo yetu:thinking::thinking:
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,451
Likes
31,734
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,451 31,734 280
Aaagh!! watu wengine Bana sijui mkoje, sasa mambo gani haya kurushana roho??

Sijui hii picha niitumie kufanya ile mambo yetu:thinking::thinking:
41608_116618602515_186053_n.jpg
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
Vyenyewe ni vocha na maankuli tu...! basi? lakini vikikolea utashangaa vimetinga GETINI balaa...!
duuhhhh ndo maisha yao hayo kaka na hiyo ni biashara.... kwa hiyo anataka profit...
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
kaka mchelea mwana kulia mwisho hilia yeye
 

Forum statistics

Threads 1,238,998
Members 476,289
Posts 29,339,451