Dogo mwarabu msaudia akimsifia na kumpongeza Trump

Dogo mwarabu msaudia akimsifia na kumpongeza Trump

 
Kitu ambacho tunashindwa kukubali ni kuwa kuna wakristo wengi wanaiunga MKONO Iran kwa sababu hawapendi kuona uonevu ukiendelea

Ndio maana unaona Saudi Arabia anataka Iran abondwe ila Spain anasapoti uhuru wa Iran

Kitu cha muhimu ni kuwa vita hii haijabebwa sana na udini kama tunavyodhani sisi wabongo
 
Kitu ambacho tunashindwa kukubali ni kuwa kuna wakristo wengi wanaiunga MKONO Iran kwa sababu hawapendi kuona uonevu ukiendelea

Ndio maana unaona Saudi Arabia anataka Iran abondwe ila Spain anasapoti uhuru wa Iran

Kitu cha muhimu ni kuwa vita hii haijabebwa sana na udini kama tunavyodhani sisi wabongo
Ni kweli kabisa umenena... Mmarekani anapambana kwaajili ya rasilimali na sio vinginevyo.
 
Kitu ambacho tunashindwa kukubali ni kuwa kuna wakristo wengi wanaiunga MKONO Iran kwa sababu hawapendi kuona uonevu ukiendelea

Ndio maana unaona Saudi Arabia anataka Iran abondwe ila Spain anasapoti uhuru wa Iran

Kitu cha muhimu ni kuwa vita hii haijabebwa sana na udini kama tunavyodhani sisi wabongo
Nikiwemo mimi naunga mkono Iran nashangaa watu kila siku wanapinga uone wa CCM lakini wanaunga Mkono USA
 
Daaah huyu dogo ataki BIKRA za peponi?
Kazi ni kipimo cha utu
 
Back
Top Bottom