Dogo ana uzalendo wa kweli na timu ya taifa

Dogo ana uzalendo wa kweli na timu ya taifa

Lakini kuna yule mbongo alionyeshwa juz bbc akiwa london, yeye anatoka CHIlE kuja TZ kwa baiskeli, au ndio tunamsubiri afike kwanza
 
Huyo dogo akapimwe akili huwenda atakuwa amewatoroka wenzake milembe hosp.KICHAPO KIMEMUHUSU
 
Nimeshudia dogo wisman mwenye miaka 23 aliyetoka mbeya kwa miguu hadi hapa jijini dsm tokea siku ya jumatano kwa ajili ya kwenda kutazama mechi ya taifa stars, kama ni uzalendo dogo kazidi kwani kwa nilivyomshuhudia huwezi amini kama ndio yeye katokea dar hadi hapa


Anasikitisha, timu ya taifa si timu ya kushangilia mtu mwenye akili timamu. Ile timu imejaa wachezaji wa kimazingaombwe (wachawi) na wasiojuwa mpira. Sema tu labda alitaka kwenda Dar na kupata sehemu ya kufikia hivyo akasingizia kaenda kuona timu ya taifa.
 
Amepata gari kutokea Ruaha Mbuyuni hadi Moro...(Km 180 hivi)...!!jamani huyo kijana kama amemaliza shule wamchukue Jeshini maana ana uzalendo sana na nchi yake!hao ndio wanaitwa wafia nchi!wanazidi kuisha siku hadi siku!
 

Attachments

  • mbeya2dar.jpg
    mbeya2dar.jpg
    15.4 KB · Views: 82
Anasikitisha, timu ya taifa si timu ya kushangilia mtu mwenye akili timamu. Ile timu imejaa wachezaji wa kimazingaombwe (wachawi) na wasiojuwa mpira. Sema tu labda alitaka kwenda Dar na kupata sehemu ya kufikia hivyo akasingizia kaenda kuona timu ya taifa.

mkuu, unaweza kukuta nia yake ni nzur ktka uhamasishaji wa timu, sema hii stars sio ya kuidhamin kabisa.
Leo tupo home na tumecheza na timu ya ukanda wetu huu, tena tukiwa na wachezaji wliotoka katika match za kufuzu world cup na tumefungwa, hv ingekuaje kma tungekuwa na timu tofaut na hii katika chan, yan sisi bado sna, tutegemee miujiza kama itakubali kuja upande wetu
 
Amepata gari kutokea Ruaha Mbuyuni hadi Moro...(Km 180 hivi)...!!jamani huyo kijana kama amemaliza shule wamchukue Jeshini maana ana uzalendo sana na nchi yake!hao ndio wanaitwa wafia nchi!wanazidi kuisha siku hadi siku!

duu kama jeshi ndio hivo aende tu kujikomaza...
 
mkuu, unaweza kukuta nia yake ni nzur ktka uhamasishaji wa timu, sema hii stars sio ya kuidhamin kabisa.
Leo tupo home na tumecheza na timu ya ukanda wetu huu, tena tukiwa na wachezaji wliotoka katika match za kufuzu world cup na tumefungwa, hv ingekuaje kma tungekuwa na timu tofaut na hii katika chan, yan sisi bado sna, tutegemee miujiza kama itakubali kuja upande wetu


Uko sahihi kwa huyu dogo. Ila nakupinga si tu kwa sababu nataka ubishi na wewe, lahasha. Tanzania mbona tuna mpira mzuri tu na wachezaji wazuri kibao tunao, isipokuwa when it comes kuchaguwa wachezaji wa timu ya taifa tuna base sana kwa wachezaji wa Simba na Yanga, na hawa ndiyo wasiotufaa kwenye Taifa Stars kwani si wachezaji kweli bali ni wana mazingaombwe (wachawi). Nakuhakikishia kama yule jamaa aliyekuwa anatoa watu uchawi (marehemu Tekelo) angekuwa hai, lilibidi apelekwe Stars haki ya nani angewaumbua sana wachezaji wetu. Wewe chukulia mfano Ngassa, seriously speaking....Ngassa ana mpira gani zaidi ya kukimbia riadha uwanjani? Alienda Uingereza akashindwa kupata namba, yaani hata ya bench warmer hakupata, akaenda Marekani huko ndo kabisa mpaka kocha wake wa Seattle akaweka bayana kuwa Ngassa kipaji chake kiko chini ya kiwango hapa Bongo wadau wakataka kuficha ila kwenye mtandao wa Seattle Sounders waliandika kuwa Ngassa alishindwa kwa sababu hana kiwango cha juu ama cha kuridhisha, huku Tanzania jamaa yuko Taifa Stars, tunategemea nini? Narudia, pakia hawa wachezaji wote ndani ya break down na kuwatumbukiza bahari ya Hindi, haraka sana la sivyo tutakufa wengi na presha ya kupenda timu isiyopendeka kwa ajili ya uchawi. Wenzetu wanatumia akili na vipaji sie bado tuko kwenye karne ya dark ages.
 
Huyu sio mzalendo...ni bangi anazotumia-namjua fika

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Nimeshudia dogo wisman mwenye miaka 23 aliyetoka mbeya kwa miguu hadi hapa jijini dsm tokea siku ya jumatano kwa ajili ya kwenda kutazama mechi ya taifa stars, kama ni uzalendo dogo kazidi kwani kwa nilivyomshuhudia huwezi amini kama ndio yeye katokea dar hadi hapa

Safi, dogo ametafuta njia ya kupata Umaarufu. Safi sana, nimeipenda hiyo.
NIJUAVYO: Huwezi kutoka mby mpaka dar kwa siku 3. Kwanza huwezi kuruhusiwa kupita MIKUMI National Park. Akawadangaye Wamalawi
 
Back
Top Bottom