Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,363
- 145,017
Hujui kusoma?Ndiyo umeandika nini sasa mkuu?
Inawezekana aseeHujui kusoma?
Pole.Inawezekana asee
Ndo hapo sasa...Hala hala asije anasema uongo tena msikitini maana alimkosesha jiwe kuombewa na watanzania sababu zake binafsi ...kwa hilo sitampenda kamwe
AsantePole.
Haaminiki na Nani?Nyani mr.katelefone haaminiki sana toka alipo tuhadaa kwamba jiwe liko salama wakati dhoofli hali simuaminigi sana ila kwakuwa maza kaya yupo huko ugogoni hamna mbaya tumuache tu abaki huko