leroy JF-Expert Member Joined Dec 8, 2010 Posts 1,623 Reaction score 2,227 May 31, 2012 #1 Wana-jamvi mnakubaliana nami kwamba hii kauli mbiu ya Mamlaka ya Bandari inashabihiana na kauli mbiu ya wasichana siku hizi? Yaani Document (Pesa) Kwanza Mzigo (Mapenzi) baadae....!!
Wana-jamvi mnakubaliana nami kwamba hii kauli mbiu ya Mamlaka ya Bandari inashabihiana na kauli mbiu ya wasichana siku hizi? Yaani Document (Pesa) Kwanza Mzigo (Mapenzi) baadae....!!
BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 May 31, 2012 #2 mmmmmmmhhhh.....
marejesho JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 6,634 Reaction score 3,662 May 31, 2012 #3 haya bwana!!!!
S Smarty JF-Expert Member Joined Feb 25, 2011 Posts 776 Reaction score 437 May 31, 2012 #4 nowadays women seems to be paper loving species...
kibhopile JF-Expert Member Joined Aug 5, 2010 Posts 1,514 Reaction score 767 May 31, 2012 #5 Bandari wameiga,,
Remmy JF-Expert Member Joined Jun 9, 2009 Posts 4,701 Reaction score 1,810 May 31, 2012 #6 Sasa je.......itakucost ukisubiri mzigo kwanza....
somba kankara Member Joined May 6, 2012 Posts 84 Reaction score 13 May 31, 2012 #7 Yap!! hiyo haina pingamizi mkubwa ni biashara ya bila mtaji.
blea JF-Expert Member Joined Nov 14, 2011 Posts 379 Reaction score 114 May 31, 2012 #8 Ni kweli kabisa mkuu
mito JF-Expert Member Joined Jun 20, 2011 Posts 10,811 Reaction score 11,031 May 31, 2012 #9 Inategemea na type ya msichana
M mzabzab JF-Expert Member Joined Aug 18, 2011 Posts 46,227 Reaction score 90,641 Jun 1, 2012 #10 hahaha safi sana inafanya kupata utamu rahisi sana...pata chapa utapata utamu utakavyo mwenyewe
N Ngekewa JF-Expert Member Joined Jul 8, 2008 Posts 7,705 Reaction score 1,288 Jun 1, 2012 #11 "Usione vinaelea vimeundwa"! Unafikiri akienda saluni atalipa baada ya kurudi kwako?