Dk.Tulia anazidi kuitetemesha Mbeya, asomba Kijiji

Dk.Tulia anazidi kuitetemesha Mbeya, asomba Kijiji

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Posts
83,348
Reaction score
89,768
Sugu atafute kazi ya kufanya, Mbeya ya Tulia imetulia kama inavyoonekana hapa 👇

======
Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ambaye pia ni Mbunge wa Mbeya Mjini Mhe. Dkt. Tulia Ackson, akiwasili katika Kata ya Igawilo Jijini humo kwa ajili ya kufanya mkutano na Wananchi wa Kata hiyo leo tarehe 13 Julai, 2023.

Dkt. Tulia anaendelea na ziara zake za kikazi katika Kata mbalimbali Jimboni kwake kwa lengo la kukagua maendeleo ya miradi na miundombinu aliyoahidi kuwafanyia Wananchi wake.
 
Mwimbo unaopigwa jukwaani unasema "Tulia kura zake zote...."

Spika wa taasisi ya kutunga sheria anavunja sheria za uchaguzi wazi wazi.

Wameona Rais kabandika mabango ya kujinadi nchi nzima, sasa wanamwiga anavyovyunja sheria

Kwa nini ni vigumu sana kupata watu walionyooka, wenye integrity, kuongoza nchi na taasisi zake ?
 
Mwimbo unaopigwa jukwaani unasema "Tulia kura zake zote...."

Spika wa taasisi ya kutunga sheria anavunja sheria za uchaguzi wazi wazi.

Wameona Rais kabandika mabango ya kujinadi nchi nzima, sasa wanamwiga anavyovyunja sheria

Kwa nini ni vigumu sana kupata watu wenye walionyooka, wenye integrity, kuongoza nchi na taasisi zake ?
Mbombo ngafu fijo
 
Mwimbo unaopigwa jukwaani unasema "Tulia kura zake zote...."

Spika wa taasisi ya kutunga sheria anavunja sheria za uchaguzi wazi wazi.

Wameona Rais kabandika mabango ya kujinadi nchi nzima, sasa wanamwiga anavyovyunja sheria

Kwa nini ni vigumu sana kupata watu wenye walionyooka, wenye integrity, kuongoza nchi na taasisi zake ?
Sheria zipi? Unadhani watu wa Mbeya utawaletea porojo za Bandari wakuelewe? Wewe sema umeibadilisha vipi Mbeya
 
Sisi wana Mbeya mwakilishi wetu ni wakili msomi Mwabukusi, period.



Vizuri sana,

Tusaidieni huko Mbeya,

Boniface Mwabukusi atakuwa Mbunge wa Taifa kama John Heche na wengine wachache.

Lakini ningekuwa mimi ndiye Boniface Mwabukusi ningegombea kupitia CCM pamoja a matatizo yaliyopo na udhaifu uliopo.

Ni mtazamo tu lakini siyo sheria.
 
Sugu atafute kazi ya kufanya ,Mbeya ya Tulia imetulia kama inavyoonekana hapa [emoji116]

======

Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ambaye pia ni Mbunge wa Mbeya Mjini Mhe. Dkt. Tulia Ackson, akiwasili katika Kata ya Igawilo Jijini humo kwa ajili ya kufanya mkutano na Wananchi wa Kata hiyo leo tarehe 13 Julai, 2023.

Dkt. Tulia anaendelea na ziara zake za kikazi katika Kata mbalimbali Jimboni kwake kwa lengo la kukagua maendeleo ya miradi na miundombinu aliyoahidi kuwafanyia Wananchi wake.
Labda kijiji cha mazombi
 
Back
Top Bottom