Dk Slaa: CCM wasubiri majibu2015


A

abdulahsaf

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2010
Messages
859
Likes
3
Points
0
A

abdulahsaf

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2010
859 3 0
[h=2]Tuesday, November 27, 2012[/h][h=3][/h]KATIBU Mkuu wa Chadema, Dk Willibrod Slaa amesema CCM watazunguka nchi nzima lakini majibu yatajulikana 2015 kwani ndiyo utakuwa mwisho wao.


dr_slaa.jpg
Pia Dk Slaa amesema Chadema hakiyumbishwi na kuahimia CCM kwa waliokuwa madiwani wake mkoani Arusha, na badala yake kinapata nguvu ya kuweza kusimamia maadili ya viongozi wake.


Dk Slaa alisema hayo jana alipokuwa akizungumza na gazeti hili kuhusu mambo mbalimbali ya kisiasa yanayoendelea nchini, ikiwa ni siku moja tangu uongozi wa juu wa CCM ukiongozwa na Katibu Mkuu wake, Abdulrahaman Kinana umalize ziara yake ya kwanza katika Mikoa ya Mtwara, Rukwa, Geita na Arusha.


Alisema Chadema siku zote kitabaki kuwa mwalimu na vyama vingine vitafuata kwa kuiga mambo ambayo chama hicho kimeyaanzisha.


“CCM kuzunguka huku na huko na ni kutuiga sisi kwani tumeanza muda mrefu, baada ya Uchaguzi Mkuu wa mwaka 2010 tumekuwa tukizunguka na kuwaeleza wananchi mambo mbalimbali,” alisema Dk Slaa na kuongeza; “Wao (CCM) wazunguke tu lakini mambo yote yatajulikana 2015 kwani Watanzania wa sasa siyo wa kudanganywa tena.”


Dk Slaa alisema anashangaa kwa nini CCM wanazunguka huku wakilalamika wakati wao ndiyo wanaiongoza nchi hivyo majibu ya matatizo ya wananchi wanayo.“Chadema ni mwalimu na wao hufuata, waendelee na mzunguko wao lakini waache kulalamika kama sisi bali watoe majibu kwa kuwa wao ndiyo wanaongoza Serikali,”alisema Dk Slaa.


Akizungumzia baadhi ya madiwani wa chama hicho waliohamia CCM, Dk Slaa alisema kuwa hawakiyumbisha chama chao na kwamba hata kama wamehama wasipolipa Sh15 milioni kama amri ya mahakama ilivyotolewa watakwenda jela.



Juzi katika mkutano wa CCM Arusha, madiwani wa Chadema walitangaza kujiunga na CCM huku wakipinga hatua ya Dk Slaa, kuwa alikuwa akitaka kuwafunga baada ya kuwatimua ndani ya chama hicho.


Madiwani hao ambao walitimuliwa na Chadema kutokana kitendo chao cha kumtambua Meya wa Jiji la Arusha Gaudensi Lyimo wa CCM ni Rehema Mohamed, Simba Salum wa Kata ya Kati na Frank Joseph Takachi wa Kata ya Olasiti.


Jana Dk Slaa alisema kitendo hicho kinaonyesha jinsi gani kuna wanasiasa ambao ni matapeli hapa nchini kwani madiwani hao walikwenda mahakamani kutaka warudishiwe uanachama wao sasa wamekimbilia CCM.


“Watanzania sasa wanajua aina ya wanasiasa matapeli, kama walienda mahakamani kuomba uanachama wanahangaika nini,”alisema Dk Slaa na kuongeza; “Chama hakitayumba na tutaendelea kusimamia maadili ndani chama kama ilinavyotakiwa.”


Alisema baadhi ya madiwani wameshaanza kulipa fedha ambazo mahakama imesema, hivyo hao waliokimbilia CCM wasipolipa fedha hizo ndani ya miezi miwili watakwenda jela kama mahakama ilivyosema.


NCCR wanena


Katika hatua nyingine Chama cha NCCR-Mageuzi kimemtaka Makamu Mwenyekiti wa CCM, Tanzania Bara, Philip Mangula kushughulikia rushwa ndani ya chama hicho kwa muda wa siku saba na siyo miezi sita kama alivyoahidi.


Kaimu Katibu Mkuu wa chama hicho, Faustin Sungura amesema vinginevyo chama hicho kitawahamasisha wananchi waikatae CCM katika Uchaguzi Mkuu wa 2015.


Akizungumza na waandishi wa habari jana, Sungura alisema wahusika wa rushwa wanafahamika na ametoa siku hizo kutokana na kuona miezi sita ni mingi na watendaji wa vitendo hivyo wanafahamika katika chama na Serikali na kwamba kinachokosekana ni dhamira ya dhati ya kuchagua viongozi wenye mikono safi.


Chanzo Mwananchi


Posted by Abdul at 7:52 AM
 
Karnoon

Karnoon

Senior Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
106
Likes
0
Points
0
Karnoon

Karnoon

Senior Member
Joined Jul 9, 2011
106 0 0
hahahahaha...desperate cdm!ccm oyeeee!
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
764
Likes
2
Points
33
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
764 2 33
Hawa ccm slaa anawanyosha
 
M

MERCYCITY

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
418
Likes
262
Points
80
M

MERCYCITY

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
418 262 80
Mtafanyaje CDM kura zikiibiwa maana ninavyoona wameshasema hwawezi kuwapa wapinzani nchi maana ni sawa na kumpa fisi butcher
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,799
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,799 280
Ndiyo maana wanasiasa matapeli wataungana na CCM dhidi ya Uongozi wa CHADEMA

-By the way comment ya Chama cha NCCR-Mageuzi imeharibu mtiririko wa hoja ya Dr.Slaa.Ina maana NCCR Mageuzi wanasumbuliwa na ufisadi ndani ya CCM badala ya Ufisadi serikalini?CCM kuwashughulikia magamba does it make them competent enough to govern come 2015?

What is the correlation between CCM kishughulikia ufisadi ndani ya chama within 7 days na movement ya kuwaondoa madarakani?
So CCM wakishughulikia ufisadi(Ofcourse hawawezi) movement na mission ya NCCR Mageuzi itakua imekamilika?
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,099
Likes
662
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,099 662 280
Ndiyo maana wanasiasa matapeli wataungana na CCM dhidi ya Uongozi wa CHADEMA

-By the way comment ya Chama cha NCCR-Mageuzi imeharibu mtiririko wa hoja ya Dr.Slaa.Ina maana NCCR Mageuzi wanasumbuliwa na ufisadi ndani ya CCM badala ya Ufisadi serikalini?CCM kuwashughulikia magamba does it make them competent enough to govern come 2015?


What is the correlation between CCM kishughulikia ufisadi ndani ya chama within 7 days na movement ya kuwaondoa madarakani?
So CCM wakishughulikia ufisadi(Ofcourse hawawezi) movement na mission ya NCCR Mageuzi itakua imekamilika?
Benn, hata mimi nashindwa kuwaelewa NCCR nini motive yao ktk hili la ccm, NCCR leaves me in state of quandary and this is very sad.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,799
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,799 280
Ndiyo maana wanasiasa matapeli wataungana na CCM dhidi ya Uongozi wa CHADEMA

-By the way comment ya Chama cha NCCR-Mageuzi imeharibu mtiririko wa hoja ya Dr.Slaa.Ina maana NCCR Mageuzi wanasumbuliwa na ufisadi ndani ya CCM badala ya Ufisadi serikalini?CCM kuwashughulikia magamba does it make them competent enough to govern come 2015?

What is the correlation between CCM kishughulikia ufisadi ndani ya chama within 7 days na movement ya kuwaondoa madarakani?
So CCM wakishughulikia ufisadi(Ofcourse hawawezi) movement na mission ya NCCR Mageuzi itakua imekamilika?
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,799
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,799 280
Ndiyo maana wanasiasa matapeli wataungana na CCM dhidi ya Uongozi wa CHADEMA

-By the way comment ya Chama cha NCCR-Mageuzi imeharibu mtiririko wa hoja ya Dr.Slaa.Ina maana NCCR Mageuzi wanasumbuliwa na ufisadi ndani ya CCM badala ya Ufisadi serikalini?CCM kuwashughulikia magamba does it make them competent enough to govern come 2015?

What is the correlation between CCM kishughulikia ufisadi ndani ya chama within 7 days na movement ya kuwaondoa madarakani?
So CCM wakishughulikia ufisadi(Ofcourse hawawezi) movement na mission ya NCCR Mageuzi itakua imekamilika?
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,099
Likes
662
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,099 662 280
Pamoja na tatizo la kushamiri ufisadi chini ya serikali ya ccm, kuna tatizo jingine la viongozi wa baadhi ya vyama ya siasa kwa kuendekeza hongo kutoka ccm ili kupoteza directions za watanzania kwa kuingiza hoja zisizo na mashiko huku wakiwa wamekatiwa kitu na ccm.hii ni hatari kwa mustakhabari wa nchi inayojaribu kujenga nidhamu ya kazi.
 
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
641
Likes
413
Points
80
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
641 413 80
Maskini Domokaya nakuonea huruma mie. Yaani madiwani wako wanavyopukutika! Eti unajifariji kuwa ni changamoto ya chma, wapi!!. Umefulia Dr. wenzio wanakuachia lichama lako la kidini ukukuluke nalo. Mbowe anasepa muda si mrefu na watu hawataamini.
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,935
Likes
377
Points
180
Age
85
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,935 377 180
Tuesday, November 27, 2012

KATIBU Mkuu wa Chadema, Dk Willibrod Slaa amesema CCM watazunguka nchi nzima lakini majibu yatajulikana 2015 kwani ndiyo utakuwa mwisho wao.


dr_slaa.jpg
Pia Dk Slaa amesema Chadema hakiyumbishwi na kuahimia CCM kwa waliokuwa madiwani wake mkoani Arusha, na badala yake kinapata nguvu ya kuweza kusimamia maadili ya viongozi wake.


Dk Slaa alisema hayo jana alipokuwa akizungumza na gazeti hili kuhusu mambo mbalimbali ya kisiasa yanayoendelea nchini, ikiwa ni siku moja tangu uongozi wa juu wa CCM ukiongozwa na Katibu Mkuu wake, Abdulrahaman Kinana umalize ziara yake ya kwanza katika Mikoa ya Mtwara, Rukwa, Geita na Arusha.


Alisema Chadema siku zote kitabaki kuwa mwalimu na vyama vingine vitafuata kwa kuiga mambo ambayo chama hicho kimeyaanzisha.


"CCM kuzunguka huku na huko na ni kutuiga sisi kwani tumeanza muda mrefu, baada ya Uchaguzi Mkuu wa mwaka 2010 tumekuwa tukizunguka na kuwaeleza wananchi mambo mbalimbali," alisema Dk Slaa na kuongeza; "Wao (CCM) wazunguke tu lakini mambo yote yatajulikana 2015 kwani Watanzania wa sasa siyo wa kudanganywa tena."


Dk Slaa alisema anashangaa kwa nini CCM wanazunguka huku wakilalamika wakati wao ndiyo wanaiongoza nchi hivyo majibu ya matatizo ya wananchi wanayo."Chadema ni mwalimu na wao hufuata, waendelee na mzunguko wao lakini waache kulalamika kama sisi bali watoe majibu kwa kuwa wao ndiyo wanaongoza Serikali,"alisema Dk Slaa.


Akizungumzia baadhi ya madiwani wa chama hicho waliohamia CCM, Dk Slaa alisema kuwa hawakiyumbisha chama chao na kwamba hata kama wamehama wasipolipa Sh15 milioni kama amri ya mahakama ilivyotolewa watakwenda jela.



Juzi katika mkutano wa CCM Arusha, madiwani wa Chadema walitangaza kujiunga na CCM huku wakipinga hatua ya Dk Slaa, kuwa alikuwa akitaka kuwafunga baada ya kuwatimua ndani ya chama hicho.


Madiwani hao ambao walitimuliwa na Chadema kutokana kitendo chao cha kumtambua Meya wa Jiji la Arusha Gaudensi Lyimo wa CCM ni Rehema Mohamed, Simba Salum wa Kata ya Kati na Frank Joseph Takachi wa Kata ya Olasiti.


Jana Dk Slaa alisema kitendo hicho kinaonyesha jinsi gani kuna wanasiasa ambao ni matapeli hapa nchini kwani madiwani hao walikwenda mahakamani kutaka warudishiwe uanachama wao sasa wamekimbilia CCM.


"Watanzania sasa wanajua aina ya wanasiasa matapeli, kama walienda mahakamani kuomba uanachama wanahangaika nini,"alisema Dk Slaa na kuongeza; "Chama hakitayumba na tutaendelea kusimamia maadili ndani chama kama ilinavyotakiwa."


Alisema baadhi ya madiwani wameshaanza kulipa fedha ambazo mahakama imesema, hivyo hao waliokimbilia CCM wasipolipa fedha hizo ndani ya miezi miwili watakwenda jela kama mahakama ilivyosema.


NCCR wanena


Katika hatua nyingine Chama cha NCCR-Mageuzi kimemtaka Makamu Mwenyekiti wa CCM, Tanzania Bara, Philip Mangula kushughulikia rushwa ndani ya chama hicho kwa muda wa siku saba na siyo miezi sita kama alivyoahidi.


Kaimu Katibu Mkuu wa chama hicho, Faustin Sungura amesema vinginevyo chama hicho kitawahamasisha wananchi waikatae CCM katika Uchaguzi Mkuu wa 2015.


Akizungumza na waandishi wa habari jana, Sungura alisema wahusika wa rushwa wanafahamika na ametoa siku hizo kutokana na kuona miezi sita ni mingi na watendaji wa vitendo hivyo wanafahamika katika chama na Serikali na kwamba kinachokosekana ni dhamira ya dhati ya kuchagua viongozi wenye mikono safi.


Chanzo Mwananchi


Posted by Abdul at 7:52 AM
Huyu mzee hayo si ndo maneno yake siku zote, hata 2008 hadi 2009 alikuwa akisema hivyo hivyo kuwa mwisho wa CCM ni 2010. Anatapa tapa tu.
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,935
Likes
377
Points
180
Age
85
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,935 377 180
Maskini Domokaya nakuonea huruma mie. Yaani madiwani wako wanavyopukutika! Eti unajifariji kuwa ni changamoto ya chma, wapi!!. Umefulia Dr. wenzio wanakuachia lichama lako la kidini ukukuluke nalo. Mbowe anasepa muda si mrefu na watu hawataamini.
Hta ndoa na mke wake anajifariji hivyo hivyo kuwa ataifunga.
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,935
Likes
377
Points
180
Age
85
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,935 377 180
Pamoja na tatizo la kushamiri ufisadi chini ya serikali ya ccm, kuna tatizo jingine la viongozi wa baadhi ya vyama ya siasa kwa kuendekeza hongo kutoka ccm ili kupoteza directions za watanzania kwa kuingiza hoja zisizo na mashiko huku wakiwa wamekatiwa kitu na ccm.hii ni hatari kwa mustakhabari wa nchi inayojaribu kujenga nidhamu ya kazi.
Hivyo hivyo kwa kama ambavyo viongozi wa CCM na hasa Wabunge kuhongwa na Wapinzania ili kukizishia chama kashfa ambazo hazina ushahidi wowote. Wote hao wanafiki tu, si CDM si CCM.
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,935
Likes
377
Points
180
Age
85
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,935 377 180
Ndiyo maana wanasiasa matapeli wataungana na CCM dhidi ya Uongozi wa CHADEMA

-By the way comment ya Chama cha NCCR-Mageuzi imeharibu mtiririko wa hoja ya Dr.Slaa.Ina maana NCCR Mageuzi wanasumbuliwa na ufisadi ndani ya CCM badala ya Ufisadi serikalini?CCM kuwashughulikia magamba does it make them competent enough to govern come 2015?

What is the correlation between CCM kishughulikia ufisadi ndani ya chama within 7 days na movement ya kuwaondoa madarakani?
So CCM wakishughulikia ufisadi(Ofcourse hawawezi) movement na mission ya NCCR Mageuzi itakua imekamilika?
Hivi lengo la wapinzani ni kuiondoa CCM madarakani? then, what next? Watanzania tunaibiwa hivi hivi na siasa za ajabu kama hizi kweli? badala ya kupigania kuwaletea wananchi maendeleo unapigania kukiondoa chama madarakani, ina maana lengo ni madaraka?
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,217
Likes
0
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,217 0 0
Hivi lengo la wapinzani ni kuiondoa CCM madarakani? then, what next? Watanzania tunaibiwa hivi hivi na siasa za ajabu kama hizi kweli? badala ya kupigania kuwaletea wananchi maendeleo unapigania kukiondoa chama madarakani, ina maana lengo ni madaraka?
ina maana wapinzani wanakusanya kodi? Ccm iondoke maana inakusanya kodi lakini matumizi yao ni ya kifisadi. Ccm must go!
 
S

SAGANKA

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2012
Messages
313
Likes
6
Points
35
Age
35
S

SAGANKA

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2012
313 6 35
Unawakera kweli CDM, maana hilo neno tu CCM Oyeeeeeeeeee, majasho hayo yanawatoka.
Una maajabu sana wewe! yaani hujui kama ni wajibu wa ccm kuwaletea maendeleo wananchi?kwani hukumsikia bosi wako nape anavyosema.Mmeacha wajibu wenu wa msingi na kuanza kukimbizana na cdm. You must be judged and charged in 2015
 
S

Sunga

Member
Joined
Mar 22, 2012
Messages
90
Likes
9
Points
15
S

Sunga

Member
Joined Mar 22, 2012
90 9 15
ukisoma kwa vipengele kulingana na upenz wa cmm. unaweza kufurahi kama fara frani iv! ila kama umesoma kwa maslai ya nchi yenye kutarijia uongoz mzur wa chadema uwez kucheka kama **** ***** weeee!
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,084
Likes
36
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,084 36 145
Maskini Domokaya nakuonea huruma mie. Yaani madiwani wako wanavyopukutika! Eti unajifariji kuwa ni changamoto ya chma, wapi!!. Umefulia Dr. wenzio wanakuachia lichama lako la kidini ukukuluke nalo. Mbowe anasepa muda si mrefu na watu hawataamini.
Nadhani hujui ulitendalo na siku hiyo ikifika utakiri kwa kinywa chako na kujutia maneno yako machafu humu jukwaani,siku zote shetani humuongoza mtu(kama wewe)kufanya mabaya ila ukizidisha kama hivi atakubwaga na kukukana siku moja.....
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,084
Likes
36
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,084 36 145
Hivi lengo la wapinzani ni kuiondoa CCM madarakani? then, what next? Watanzania tunaibiwa hivi hivi na siasa za ajabu kama hizi kweli? badala ya kupigania kuwaletea wananchi maendeleo unapigania kukiondoa chama madarakani, ina maana lengo ni madaraka?
Hivi mnalipwa bei gani na nepi pale lumumba kwa mapovu yote haya???mnahitaji kupepewa wallah.
 

Forum statistics

Threads 1,215,470
Members 463,210
Posts 28,549,939