Dk Mwakyembe Ipo siku treni yako Itatuua

Dk Mwakyembe Ipo siku treni yako Itatuua

Mkuu wewe kama mpenda mabadiliko na maendeleo ulichukua hatua gani au ulichoweza kufanya nikuja kuweka bandiko hapa?? Nilitegemea ungekuwa wa kwanza kushuka kwenye tren hiyo kupinga hali uliyoiona au kutoa taarifa kwa mamlaka husika...
Kimsingi nilishuka na hapa nimetoa taarifa kwenye mamlaka....ulimwengu wa sasa kuna namna nyingi ya kuwafikia mamlaka...hii habari watu wa Mawasiliano serikalini kwenye mamlaka husika wamepata hii taarifa through this site mkuu
 
kweli umesoma bila kuelimika.kauli hii inatusaidia nini kuhusiana na gari,moshi la mwakyembe?

Hili ni tatizo la wajinga jinga mnaoabudu watu kama miungu.. Wewe ukiambiwa na Mwakyembe ramba miguu yangu, hutabisha!.. Hizi ni akili za kushikwa shikwa!
 
Kimsingi nilishuka na hapa nimetoa taarifa kwenye mamlaka....ulimwengu wa sasa kuna namna nyingi ya kuwafikia mamlaka...hii habari watu wa Mawasiliano serikalini kwenye mamlaka husika wamepata hii taarifa through this site mkuu

Achana na huyo jamaa kwasababu umetimiza wajibu wako kwa kutoa taarifa ktk njia ya uwazi na nina amini wahusika wamesikia.
 
Back
Top Bottom