Diwani kata ya Mateves CCM na wanachama wengine wahamia chadema !

Diwani kata ya Mateves CCM na wanachama wengine wahamia chadema !

TeamLowassa

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Posts
1,495
Reaction score
937
Wanajukwaa!

Habari ya ITV saa mbili sasa hivi wameonyesha wanachama wa ccm wakifanya maamuzi ya kuhama kutoka CCM kwenda chadema! Maamuzi haya yameongozwa na Diwani wa kata ya Mateves!
 
Na bado, unafiki na dhulma wanazofanya mungu atawaonyesha watanzania b4 25.10.2015
 
Wanajukwaa!

Habari ya ITV saa mbili sasa hivi wameonyesha wanachama wa ccm wakifanya maamuzi ya kuhama kutoka CCM kwenda chadema! Maamuzi haya yameongozwa na Diwani wa kata ya Mateves!

ipo wapi hiyo mateves ,mkuu taarifa yako haijakamilika iongezee kidogo
 
Lowasa juuuu huyu ndo Rais wa JMT amin ivo kila kitu kishawekwa Sawa
 
Ila naomben mnifungue kweny ili wimbi makamanda wenzangu najua kabsa ukawa ushindi upo tena mkubwa mno swali je watatupa ushind wetu??
 
Wanajukwaa!

Habari ya ITV saa mbili sasa hivi wameonyesha wanachama wa ccm wakifanya maamuzi ya kuhama kutoka CCM kwenda chadema! Maamuzi haya yameongozwa na Diwani wa kata ya Mateves!

Hahaha! Kinana wanaohama ni makapi
Nape wanaohama ni oil chafu..... Mwaka huu hakuna rangi wataacha ona
 
Ila naomben mnifungue kweny ili wimbi makamanda wenzangu najua kabsa ukawa ushindi upo tena mkubwa mno swali je watatupa ushind wetu??

Huyo mwenyekiti wa tume labda atangazie matokeo UN.
Akiwa Tanzania tutamshurutisha atangaze yetu.
 
Back
Top Bottom