J John W. Mlacha JF-Expert Member Joined Oct 4, 2007 Posts 3,504 Reaction score 1,343 Oct 4, 2012 #1 mambo si wa kitoto
Emanuel Makofia JF-Expert Member Joined Jan 5, 2010 Posts 3,831 Reaction score 637 Oct 4, 2012 #2 njaaa mwana haramu!
LexAid JF-Expert Member Joined Jul 5, 2011 Posts 1,931 Reaction score 774 Oct 4, 2012 #3 Duh Mamba sio mchezo bana; Lakini itabidi tu washakaji wakimtoa huyo jamaa wapige bonge moja la Barbeque ya mamba kumaliza hazira zao.:spy:
Duh Mamba sio mchezo bana; Lakini itabidi tu washakaji wakimtoa huyo jamaa wapige bonge moja la Barbeque ya mamba kumaliza hazira zao.:spy:
J John W. Mlacha JF-Expert Member Joined Oct 4, 2007 Posts 3,504 Reaction score 1,343 Oct 4, 2012 Thread starter #4 LexAid said: Duh Mamba sio mchezo bana; Lakini itabidi tu washakaji wakimtoa huyo jamaa wapige bonge moja la Barbeque ya mamba kumaliza hazira zao.:spy: Click to expand... sijui kama jamaa ametoka hai hapo
LexAid said: Duh Mamba sio mchezo bana; Lakini itabidi tu washakaji wakimtoa huyo jamaa wapige bonge moja la Barbeque ya mamba kumaliza hazira zao.:spy: Click to expand... sijui kama jamaa ametoka hai hapo
HIMARS JF-Expert Member Joined Jan 23, 2012 Posts 73,321 Reaction score 103,591 Oct 4, 2012 #5 Duh hata kama ni hai atakuwa hatamaniki aisee Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
LexAid JF-Expert Member Joined Jul 5, 2011 Posts 1,931 Reaction score 774 Oct 4, 2012 #6 Black Bat said: sijui kama jamaa ametoka hai hapo Click to expand... Hapo hakuna uhai mkuu....kwa hiyo cha msingi ni kuchagua kimoja tuu. Kuwazika wote sanduku moja au Kumtoa jamaa na kumzika halafu Mdudu Barbeque kutoa machungu yenu!
Black Bat said: sijui kama jamaa ametoka hai hapo Click to expand... Hapo hakuna uhai mkuu....kwa hiyo cha msingi ni kuchagua kimoja tuu. Kuwazika wote sanduku moja au Kumtoa jamaa na kumzika halafu Mdudu Barbeque kutoa machungu yenu!