Mkuu hata mimi nilitaka niulize hilo ila baadaye nikafikiri na kuona kuwa mambo ya Simba na Yanga ni zaidi ya kanuni na taratibu.Wadau nimepata wakati mgumu kusikia kuwa Ngasa amesaini yanga.sina tatizo na yeye kwenda Yanga,ila concern yangu ni je;DIRISHA LA USAJILI TAYARI LIMEFUNGULIWA?KAMA BADO NI UTARATIBU/KANUNI/SHERIA GANI ZINAZOTUMIKA HAPO?
Wadau nimepata wakati mgumu kusikia kuwa Ngasa amesaini yanga.sina tatizo na yeye kwenda Yanga,ila concern yangu ni je;DIRISHA LA USAJILI TAYARI LIMEFUNGULIWA?KAMA BADO NI UTARATIBU/KANUNI/SHERIA GANI ZINAZOTUMIKA HAPO?
mkuu kwa mchezaji alie huru anaweza kusajiliwa wakati wowote kwasababu hana mkataba unamfunga, isipokuwa hata weza cheza mpaka usajili utakapofunguliwa rasmi na kuthibishwa