Diploma ya dental na Radiology

Diploma ya dental na Radiology

Zote ni nzuri ila radiology ndio habari ya mjini kwa sasa,wanahitajika sana na wengi wao waliomaliza wanafanya kazi private maana private mwenye diploma ya radiology analipwa 1M na vichenchi wakati serikalin kwa sasa ni 720000/= wengi hawaapply serikalini wanabaki private kwahiyo hata serikalin wanahitajika sana na ukizingatia kwa tanzania vyuo vinavyotoa diploma ya radiology ni Bugando na Muhimbili tu na wanafunzi ni wachache yani unaweza kuta wanagraduate watu 20… kwa sasa ndo wameanza kuongezeka.
 
Zote ni nzuri ila radiology ndio habari ya mjini kwa sasa,wanahitajika sana na wengi wao waliomaliza wanafanya kazi private maana private mwenye diploma ya radiology analipwa 1M na vichenchi wakati serikalin kwa sasa ni 720000/= wengi hawaapply serikalini wanabaki private kwahiyo hata serikalin wanahitajika sana na ukizingatia kwa tanzania vyuo vinavyotoa diploma ya radiology ni Bugando na Muhimbili tu na wanafunzi ni wachache yani unaweza kuta wanagraduate watu 20… kwa sasa ndo wameanza kuongezeka.
Shukran sana nimepata mwanga itanisaidia katika kufanya maamuz maana nimechaguliwa zote hizo
 
Back
Top Bottom